download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

thầy thuốc giỏi cốt nhất ở tấm lòng

  • 🖼️

    Thuyết minh về một danh lam thắng cảnh (132 mẫu)

    TOP 132 bài văn Thuyết minh về danh lam thắng cảnh hay, đặc sắc, giúp các em học sinh lớp 9 có thêm nhiều thông tin bổ ích viết văn thuyết minh hay hơn. Xếp hạng: 4 · 177 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Thay thế

    Sau đây, mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát Thay thế trong bài viết dưới đây để ủng hộ Hồ Gia Hùng nhé. Xếp hạng: 4,1 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cài đặt 3uTools trên máy tính

    3uTools - công cụ mới nhất giúp người dùng thao tác với các thiết bị Apple được đánh giá sẽ là "kẻ thay thế" cho iTools trong tương lai không xa. Xếp hạng: 4,6 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích nhân vật thầy Bản trong tác phẩm Thầy giáo dạy vẽ của tôi

    Phân tích nhân vật thầy Bản trong tác phẩm Thầy giáo dạy vẽ của tôi giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo để biết cách viết bài văn phân tích nhân vật hay. Xếp hạng: 4,1 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu giấy đề nghị thay đổi mẫu dấu, mẫu chữ ký

    Mẫu giấy đề nghị thay đổi mẫu dấu, mẫu chữ ký là mẫu giấy đề nghị sử dụng cho trường hợp đơn vị có thay đổi về hồ sơ pháp lý hoặc mẫu dấu, mẫu chữ ký.Mẫu được ban hành kèm theo Thông tư 61/2014/TT-BTC ngày 12/05/2014 do Bộ trưởng Bộ Tài chính ban hành. Xếp hạng: 2 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tuyển tập Status buồn, tâm trạng buồn về tình yêu, cuộc sống

    Status buồn là những dòng cảm xúc, những nỗi niềm trĩu nặng khó diễn tả. Đó là những stt tâm trạng buồn, stt buồn chán hay rất nhiều khía cạnh khác. Mời các bạn cùng theo dõi bài viết dưới đây. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    15 cách khắc phục lỗi Wi-Fi trên iPhone

    Rất nhiều người dùng iPhone phàn nàn họ không thể bắt được Wifi hoặc có bắt được thì tốc độ cực kỳ chậm, không ổn định, liên tục bị rớt mạng. Xếp hạng: 2 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn Sử 9 Bài 14: Việt Nam sau Chiến tranh thế giới thứ nhất

    Soạn Sử 9 Bài 14 giúp các em học sinh lớp 9 nắm vững kiến thức về chương trình khai thác lần thứ hai của thực dân Pháp và các chính sách về chính trị, văn hóa, giáo dục. Xếp hạng: 4,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tờ khai đăng ký người phụ thuộc của cá nhân có thu nhập từ tiền lương, tiền công

    Mẫu số: 20-ĐK-TCT - Tờ khai đăng ký người phụ thuộc của cá nhân có thu nhập từ tiền lương, tiền công được ban hành kèm theo thông tư số 95/2016/TT-BTC ngày 28/6/2016 của Bộ Tài chính Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bảng kê thông tin người phụ thuộc giảm trừ gia cảnh

    Mẫu bảng kê thông tin người phụ thuộc giảm trừ gia cảnh là mẫu biểu phục vụ cho công tác quyết toán thuế TNCN cuối năm. Mẫu được ban hành kèm theo Thông tư 92/2015/TT-BTC do Bộ Tài chính ban hành. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 1 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cốt truyện và gameplay của Sky: Children of the Light - Đứa trẻ bầu trời

    Sky: Children of the Light là một tựa game phiêu lưu thế giới mở vô cùng hấp dẫn và đầy tính nghệ thuật. Ngay từ khi ra mắt phiên bản trên iOS, game đã dành được cảm tình của đông đảo game thủ. Xếp hạng: 4,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    TOP các trường Đại học có học phí thấp nhất

    TOP 20 trường Đại học có học phí thấp nhất giúp các bạn có thêm nhiều tư liệu tham khảo, có thể lựa chọn được ngành học và trường phù hợp với năng lực bản thân và điều kiện kinh tế của gia đình mình. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thuyết minh về hiện tượng nhật thực

    Viết bài văn thuyết minh về hiện tượng nhật thực gợi mở cho học sinh những ý mới, ý hay, ý đẹp khi làm văn, giúp cho các em có thêm vốn từ phong phú khi diễn đạt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư số 12/2010/TT-BYT

    Thông tư số 12/2010/TT-BYT của Bộ Y tế: Ban hành danh mục thuốc y học cổ truyền chủ yếu sử dụng tại các cơ sở khám chữa bệnh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư số 16/2011/TT-BYT

    Thông tư số 16/2011/TT-BYT quy định nguyên tắc sản xuất thuốc từ dược liệu và lộ trình áp dụng nguyên tắc, tiêu chuẩn Thực hành tốt sản xuất thuốc (GMP) đối với cơ sở sản xuất thuốc từ dược liệu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách tìm bạn bè trên Facebook ở gần mình nhất

    Hiện nay Facebook cho ra mắt tính năng Bạn bè quanh đây giúp mọi người có thể tìm được những người bạn có vị trí gần mình nhất, bài viết dưới đây sẽ giúp mọi người làm việc này. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư số 30/2011/TT-BCT quy định tạm thời về giới hạn hàm lượng cho phép của một số hóa chất độc hại trong sản phẩm điện, điện tử

    Thông tư số 30/2011/TT-BCT của Bộ Công thương: Quy định tạm thời về giới hạn hàm lượng cho phép của một số hóa chất độc hại trong sản phẩm điện, điện tử. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Kế hoạch tổ chức Cuộc thi Tri ân người thầy 2017

    Cuộc thi "Tri ân người thầy" dành cho giáo viên, giảng viên, cán bộ, học sinh, sinh viên đang công tác, học tập trong các cơ sở giáo dục bắt đầu từ ngày 15/12/2016 đến ngày 30/3/2017. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Thử tìm người thay thế

    Chí Thiện vừa ra mắt MV "Thử tìm người thay thế" với âm nhạc EDM bắt tai cùng phần hình ảnh được đầu tư thực hiện tại phim trường Universal Studios Singapore. Sau đây, mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 5855/UBNN-KGVX

    Ngày 24/12/2020, Ủy ban nhân dân Thành phố Hà Nội ban hành Công văn 5855/UBNN-KGVX thông báo về việc bắn pháo hoa dịp Tết Dương lịch trên địa bàn Thành phố. Theo đó quy định thời gian bắn là 15 phút (từ 0h đến 0h15 ngày 01/01/2021). Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Lịch sử 8 Bài 1: Cách mạng tư sản Anh và chiến tranh giành độc lập của 13 thuộc địa Anh ở Bắc Mỹ

    Giáo án điện tử Lịch sử 8 Bài 1: Cách mạng tư sản Anh và chiến tranh giành độc lập của 13 thuộc địa Anh ở Bắc Mỹ được biên soạn dưới dạng file PPT, Word bám sát nội dung trong sách giáo khoa Kết nối tri thức. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài tập về Khối lượng riêng Áp suất chất lỏng (Cấu trúc mới)

    Bài tập trắc nghiệm về Khối lượng riêng Áp suất chất lỏng có đáp án giải chi tiết kèm theo giúp các em học sinh dễ dàng, tự đối chiếu với bài làm của mình được thuận tiện hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tổng hợp kết bài đoạn trích Trong lòng mẹ

    Tổng hợp kết bài đoạn trích Trong lòng mẹ là tài liệu tham khảo vô cùng hữu ích được chúng tôi giới thiệu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tổng hợp mở bài đoạn trích Trong lòng mẹ

    Tổng hợp mở bài đoạn trích Trong lòng mẹ là tài liệu tham khảo vô cùng hữu ích được chúng tôi giới thiệu. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 14: Nhà nước Văn Lang - Âu Lạc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Dàn ý bài thơ Tràng giang của Huy Cận (16 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý bài Tràng giang
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 13: Giao lưu văn hóa ở Đông Nam Á từ đầu Công nguyên đến thế kỉ X

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 12: Sự hình thành và bước đầu phát triển của các vương quốc phong kiến ở Đông Nam Á (từ thế kỉ VII đến thế kỉ X)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 11: Các quốc gia sơ kì ở Đông Nam Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 10: Hy Lạp và La Mã cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 9: Trung Quốc cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Chia sẻ một trải nghiệm về nơi em sống hoặc từng đến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Viết bài văn tả cảnh sinh hoạt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓