download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên

hóa học 9

  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 30: Tinh bột và cellulose

    Giáo án KHTN 9 Bài 30 Kết nối tri thức với đầy đủ mẫu kế hoạch bài dạy và giáo án điện tử Bài 30 Khoa học tự nhiên lớp 9 bộ Kết nối tri thức. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 33: Sơ lược về hoá học vỏ Trái Đất và khai thác tài nguyên từ vỏ Trái Đất

    Giáo án KHTN 9 Bài 33 Kết nối tri thức với đầy đủ mẫu kế hoạch bài dạy và giáo án điện tử Bài 33 Khoa học tự nhiên lớp 9 bộ Kết nối tri thức. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • Lớp 9
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 31: Protein

    Giáo án KHTN 9 Bài 31 Kết nối tri thức với đầy đủ mẫu kế hoạch bài dạy và giáo án điện tử Bài 31 Khoa học tự nhiên lớp 9 bộ Kết nối tri thức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 32: Polymer

    Giáo án KHTN 9 Bài 32 Kết nối tri thức với đầy đủ mẫu kế hoạch bài dạy và giáo án điện tử Bài 32 Khoa học tự nhiên lớp 9 bộ Kết nối tri thức. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 35 KNTT

    Giáo án KHTN 9 Bài 35 Kết nối tri thức với đầy đủ mẫu kế hoạch bài dạy và giáo án điện tử Bài 35 Khoa học tự nhiên lớp 9 bộ Kết nối tri thức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 25: Lipid và chất béo

    PowerPoint KHTN 9 Bài 25 Cánh diều được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 9 với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 30: Polymer

    PowerPoint KHTN 9 Bài 30 Chân trời sáng tạo được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 9 Lipid - Carbohydrate - Protein Polymer với nhiều hình ảnh đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 30: Sơ lược về hoá học vỏ Trái Đất và khai thác tài nguyên từ vỏ Trái Đất

    PowerPoint KHTN 9 Bài 30 Cánh diều được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 10: Khai thác tài nguyên từ vỏ Trái đất với nhiều hình ảnh đẹp mắt. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 29: Protein

    PowerPoint KHTN 9 Bài 29 Chân trời sáng tạo được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 9 Lipid - Carbohydrate - Protein Polymer với nhiều hình ảnh đẹp mắt. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 23: Nguồn nhiên liệu

    PowerPoint KHTN 9 Bài 23 Chân trời sáng tạo được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 7 Hợp chất hữu cơ Hydrocarbon và nguồn nhiên liệu với nhiều hình ảnh đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9: Bài tập chủ đề 7

    PowerPoint KHTN 9 Bài tập Chủ đề 7: Giới thiệu về chất hữu cơ, hydrocarbon và nguồn nhiên liệu Cánh diều được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 27: Tinh bột và cellulose

    PowerPoint KHTN 9 Bài 27 Cánh diều được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 9: Lipid - Carbohydrate - Protein - Polymer. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 18: Sự khác nhau cơ bản giữa phi kim và kim loại

    PowerPoint KHTN 9 Bài 18 Cánh diều được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 6 Kim loại với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 19: Giới thiệu về chất hữu cơ

    PowerPoint KHTN 9 Bài 19 Cánh diều được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 7: Giới thiệu về chất hữu cơ, hydrocarbon và nguồn nhiên liệu với nhiều hình ảnh đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 29: Polymer

    PowerPoint KHTN 9 Bài 29 Cánh diều được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 9: Lipid - Carbohydrate - Protein - Polymer với nhiều hình ảnh đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 22: Nguồn nhiên liệu

    PowerPoint KHTN 9 Bài 22 Cánh diều được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 7: Nguồn nhiên liệu, hydrocarbon và nguồn nhiên liệu với nhiều hình ảnh đẹp mắt. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 26: Glucose và saccharose

    PowerPoint KHTN 9 Bài 26 Cánh diều được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 9: Lipid - Carbohydrate - Protein - Polymer. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 21: Alkene

    PowerPoint KHTN 9 Bài 21 Cánh diều được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 7: Alkene, hydrocarbon và nguồn nhiên liệu với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 16: Dãy hoạt động hoá học

    PowerPoint KHTN 9 Bài 16 Cánh diều được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 6 Kim loại với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 28: Protein

    PowerPoint KHTN 9 Bài 28 Cánh diều được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 9: Lipid - Carbohydrate - Protein - Polymer. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 20: Hydrocarbon alkane

    PowerPoint KHTN 9 Bài 20 Cánh diều được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 7: Hydrocarbon alkane, hydrocarbon và nguồn nhiên liệu với nhiều hình ảnh đẹp mắt. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 17: Tách kim loại. Sử dụng hợp kim

    PowerPoint KHTN 9 Bài 17 Cánh diều được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 6 Kim loại với nhiều hình ảnh đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 15: Tính chất chung của kim loại

    PowerPoint KHTN 9 Bài 15 Cánh diều được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 6 Kim loại với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9: Bài tập chủ đề 6

    PowerPoint KHTN 9 Bài tập chủ đề 6 Kim loại Cánh diều được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 7: Cảm biến

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 8: Bộ khuếch đại thuật toán và thiết bị đầu ra

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 9: Mạch điện đơn giản có sử dụng thiết bị đầu ra

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 2: Xử lí thông tin

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 1: Thông tin và quyết định

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 3: Thế hấp dẫn và thế năng hấp dẫn

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 1: Trường hấp dẫn

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 2: Cường độ trường hấp dẫn

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 4: Biến điệu

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 5: Tín hiệu tương tự và tín hiệu số

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status