download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

thông tư 91/2017/tt-btc

  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Tự nhiên và xã hội 1 sách Kết nối tri thức (Học kì 1)

    PowerPoint Tự nhiên và xã hội lớp 1 Kết nối tri thức mang tới các bài giảng trong học kì 1, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Tự nhiên và xã hội 1 sách Kết nối tri thức (Học kì 2)

    PowerPoint Tự nhiên và xã hội lớp 1 Kết nối tri thức mang tới các bài giảng trong học kì 2, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 8 Bài 43: Quần xã sinh vật

    Video AI khởi động Khoa học tự nhiên 8 Bài 43 thiết kế gồm 6 phân cảnh hoạt hình 3D Pixar sinh động, định dạng MP4, không logo, giúp tiết học hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động KHTN 7 Bài 37: Ứng dụng sinh trưởng và phát triển ở sinh vật vào thực tiễn

    Trò chơi khởi động Khoa học tự nhiên 7 Bài 37 bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài tập tự luận Vật lí 10: Cơ năng

    Bài tập tự luận Vật lí 10 Cơ năng có đáp án giải chi tiết kèm theo giúp các em học sinh dễ dàng, tự đối chiếu với bài làm của mình được thuận tiện hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài tập tự luận Vật lí 10: Công và công suất

    Bài tập tự luận Vật lí 10 Công và công suất có đáp án giải chi tiết kèm theo giúp các em học sinh dễ dàng, tự đối chiếu với bài làm của mình được thuận tiện hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Các dạng bài tập về Kim loại (Có đáp án)

    Bài tập chuyên đề về Kim loại có đáp án giải chi tiết, có hướng dẫn giải rõ ràng, giúp các em học sinh so sánh đối chiếu với bài làm của mình được thuận tiện hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài tập tự luận Vật lí 10: Thế năng

    Bài tập tự luận Vật lí 10 Thế năng có đáp án giải chi tiết kèm theo giúp các em học sinh dễ dàng, tự đối chiếu với bài làm của mình được thuận tiện hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 7 Bài 39: Sinh sản vô tính ở sinh vật

    Video AI khởi động Khoa học tự nhiên 7 Bài 39 giúp tiết học trở nên sinh động, hấp dẫn nhanh chóng thu hút sự chú ý và khơi dậy hứng thú học tập của các em học sinh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài tập tự luận Vật lí 10: Động lượng

    Bài tập tự luận Vật lí 10 Động lượng có đáp án giải chi tiết kèm theo giúp các em học sinh dễ dàng, tự đối chiếu với bài làm của mình được thuận tiện hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài tập tự luận Vật lí 10: Định luật bảo toàn cơ năng

    Bài tập tự luận Vật lí 10 Định luật bảo toàn cơ năng có đáp án giải chi tiết kèm theo giúp các em học sinh dễ dàng, tự đối chiếu với bài làm của mình được thuận tiện hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài tập tự luận Vật lí 10: Động học của chuyển động tròn đều

    Bài tập tự luận Vật lí 10 Động học của chuyển động tròn đều có đáp án giải chi tiết kèm theo giúp các em học sinh dễ dàng, tự đối chiếu với bài làm của mình được thuận tiện hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động KHTN 7 Bài 38: Thực hành Quan sát mô tả sự sinh trưởng và phát triển ở một số sinh vật

    Trò chơi khởi động Khoa học tự nhiên 7 Bài 38 bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài tập tự luận Vật lí 10: Định luật bảo toàn động lượng

    Bài tập tự luận Vật lí 10 Định luật bảo toàn động lượng có đáp án giải chi tiết kèm theo giúp các em học sinh dễ dàng, tự đối chiếu với bài làm của mình được thuận tiện hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Các dạng bài tập về Phi kim (Có đáp án)

    Bài tập chuyên đề về Phi kim có đáp án kèm theo giúp các em học sinh so sánh đối chiếu với bài làm của mình được thuận tiện hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Vẽ các con vật từ các con số

    Giáo án mầm non: Vẽ các con vật từ các con số là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài tập tự luận Vật lí 10: Động năng

    Bài tập tự luận Vật lí 10 Động năng có đáp án giải chi tiết kèm theo giúp các em học sinh dễ dàng, tự đối chiếu với bài làm của mình được thuận tiện hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tài liệu Quản lý dự án: Kiến thức nền tảng toàn diện

    Tài liệu Quản lý dự án: Kiến thức nền tảng toàn diện cung cấp cái nhìn rõ ràng về các quy trình, công cụ và kỹ năng cần thiết trong quản lý dự án. Với cách trình bày dễ hiểu, tài liệu giúp sinh viên nắm bắt các khái niệm cốt lõi và áp dụng vào bài tập, mô phỏng cũng như thực tiễn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tài liệu Photoshop cơ bản

    Tài liệu Photoshop cơ bản cung cấp kiến thức nền tảng về giao diện, công cụ chỉnh sửa và kỹ thuật thiết kế, dành cho sinh viên CNTT và người mới học, kèm bài tập thực hành chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 7 Bài 3: Nguyên tố hóa học

    Video AI khởi động Khoa học tự nhiên 7 Bài 3 Nguyên tố hóa học giúp tiết học bắt đầu một cách sinh động, dẫn dắt học sinh vào bài học một cách tự nhiên. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 7 Bài 4: Sơ lược về bảng tuần hoàn các nguyên tố hóa học

    Video AI khởi động Khoa học tự nhiên 7 Bài 4 Sơ lược về bảng tuần hoàn các nguyên tố hóa học giúp tiết học bắt đầu một cách sinh động, dẫn dắt học sinh vào bài học một cách tự nhiên. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 7 Bài 1: Phương pháp và kĩ năng học tập môn khoa học tự nhiên

    Video AI khởi động Khoa học tự nhiên 7 Bài 1 Phương pháp và kĩ năng học tập môn khoa học tự nhiên giúp tiết học bắt đầu một cách sinh động, dẫn dắt học sinh vào bài học một cách tự nhiên. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 7 Bài 7: Hóa trị và công thức hóa học

    Video AI khởi động Khoa học tự nhiên 7 Bài 7 Hóa trị và công thức hóa học giúp tiết học bắt đầu một cách sinh động, dẫn dắt học sinh vào bài học một cách tự nhiên. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 7 Bài 6: Giới thiệu về liên kết hóa học

    Video AI khởi động Khoa học tự nhiên 7 Bài 6 Giới thiệu về liên kết hóa học giúp tiết học bắt đầu một cách sinh động, dẫn dắt học sinh vào bài học một cách tự nhiên. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Trình bày ý kiến về vấn đề văn hoá truyền thống trong xã hội hiện đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Viết văn bản tường trình

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Hội lồng tồng

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 116

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Chuyện cơm hến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 110

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Tháng Giêng, mơ về trăng non rét ngọt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Viết về tiết học tiếng Anh của em (18 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 9 Bài 10: Dịch vụ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 9 tích hợp AI
  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3 Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    🖼️ Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓