download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên

powerpoint

  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7: Lá đỏ

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7 Lá đỏ được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Lịch Sử và Địa Lí 4 Bài 12: Thăng Long - Hà Nội

    Giáo án PowerPoint Lịch Sử và Địa Lí 4 Bài 12: Thăng Long - Hà Nội được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint môn Lịch Sử và Địa Lí 4 sách Chân trời sáng tạo, giúp thầy cô có những tiết dạy hay và hấp dẫn nhất Xếp hạng: 3
  • Học PowerPoint
  • PowerPoint
  • Giáo án lớp 1
  • Bài giảng điện tử lớp 1
  • Bài giảng điện tử lớp 2
  • Giáo án lớp 2
  • Bài giảng điện tử lớp 3
  • Sáng kiến kinh nghiệm
  • Bài giảng điện tử lớp 4
  • Bài giảng điện tử lớp 5
  • Bài giảng điện tử lớp 9
  • Giáo án lớp 9
  • Giáo án lớp 12
  • Bài giảng điện tử lớp 12
  • Công nghệ thông tin
  • PPT tích hợp
  • Game khởi động
  • Giáo án
  • Bài giảng
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Lịch Sử và Địa Lí 4 Bài 11: Sông Hồng và văn minh sông Hồng

    Giáo án PowerPoint Lịch Sử và Địa Lí 4 Bài 11: Sông Hồng và văn minh sông Hồng được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint môn Lịch Sử và Địa Lí 4 sách Chân trời sáng tạo, giúp thầy cô có những tiết dạy hay và hấp dẫn nhất Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Lịch Sử và Địa Lí 4 Bài 13: Văn miếu - Quốc tử giám

    Giáo án PowerPoint Lịch Sử và Địa Lí 4 Bài 13: Văn miếu - Quốc tử giám được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint môn Lịch Sử và Địa Lí 4 sách Chân trời sáng tạo, giúp thầy cô có những tiết dạy hay và hấp dẫn nhất Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7: Những ngôi sao xa xôi

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7 Những ngôi sao xa xôi được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7: Đồng chí

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7 Đồng chí được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Lịch Sử và Địa Lí 4 Bài 17: Cố đô Huế

    Giáo án PowerPoint Lịch Sử và Địa Lí 4 Bài 17: Cố đô Huế được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint môn Lịch Sử và Địa Lí 4 sách Chân trời sáng tạo, giúp thầy cô có những tiết dạy hay và hấp dẫn nhất Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Lịch Sử và Địa Lí 4 Bài 14: Thiên nhiên vùng duyên hải miền Trung

    Giáo án PowerPoint Lịch Sử và Địa Lí 4 Bài 14: Thiên nhiên vùng duyên hải miền Trung được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint môn Lịch Sử và Địa Lí 4 sách Chân trời sáng tạo, giúp thầy cô có những tiết dạy hay và hấp dẫn nhất Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 9 Bài 1: Quê hương

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 9 Bài 1 CTST: Quê hương với đầy đủ file word và PPt, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7: Thực hành tiếng Việt trang 48

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7 Thực hành tiếng Việt trang 48 được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7: Thực hành tiếng Việt trang 40

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7 Thực hành tiếng Việt trang 40 được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7: Tri thức ngữ văn

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7 Tri thức ngữ văn được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6: Nói và nghe

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6 Nói và nghe được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7: Nói và nghe

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7 Nói và nghe được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7: Tập làm một bài thơ tự do

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7 Tập làm một bài thơ tự do được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Lịch Sử và Địa Lí 4 Bài 16: Một số nét văn hoá ở vùng duyên hải miền Trung

    Giáo án PowerPoint Lịch Sử và Địa Lí 4 Bài 16: Một số nét văn hoá ở vùng duyên hải miền Trung được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint môn Lịch Sử và Địa Lí 4 sách Chân trời sáng tạo, giúp thầy cô có những tiết dạy hay và hấp dẫn nhất Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6: Viết bài văn phân tích một tác phẩm truyện

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6 Viết bài văn phân tích một tác phẩm truyện được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 5 Bài 100: Ôn tập một số yếu tố xác suất

    Giáo án Toán 5 Bài 100: Ôn tập một số yếu tố xác suất với đầy đủ mẫu kế hoạch bài dạy và giáo án điện tử Bài 100 Toán lớp 5 bộ Chân trời sáng tạo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 5 Bài 99: Ôn tập số đo thời gian, vận tốc, quãng đường, thời gian (tiếp theo)

    Giáo án Toán 5 Bài 99 Ôn tập số đo thời gian, vận tốc, quãng đường, thời gian (tiếp theo) với đầy đủ mẫu kế hoạch bài dạy và giáo án điện tử Bài 99 Toán lớp 5 bộ Chân trời sáng tạo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Lịch Sử và Địa Lí 4 Bài 15: Dân cư và hoạt động sản xuất ở vùng duyên hải miền Trung

    Giáo án PowerPoint Lịch Sử và Địa Lí 4 Bài 15: Dân cư và hoạt động sản xuất ở vùng duyên hải miền Trung được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint môn Lịch Sử và Địa Lí 4 sách Chân trời sáng tạo, giúp thầy cô có những tiết dạy hay và hấp dẫn nhất Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6: Thực hành tiếng Việt trang 23

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6 Thực hành tiếng Việt trang 23 được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7: Củng cố mở rộng

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7 Củng cố mở rộng được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 5 Bài 101: Ôn tập một số yếu tố thống kê

    Giáo án Toán 5 Bài 101: Ôn tập một số yếu tố thống kê với đầy đủ mẫu kế hoạch bài dạy và giáo án điện tử Bài 96 Toán lớp 5 bộ Chân trời sáng tạo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6: Thực hành tiếng Việt trang 14

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6 Thực hành tiếng Việt trang 14 được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án Tiếng Anh 1, 2, 3, 4, 5 Global Success tích hợp Năng lực số (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh lớp 1, 2, 3, 4, 5
  • Giáo án PPT Công nghệ 6 tích hợp Video AI (Học kì 2)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Công nghệ 6 tích hợp Video AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Công nghệ 6 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 6 tích hợp AI (Full)
  • Bài tập Lỗi về mạch lạc và liên kết trong đoạn văn, văn bản

    🖼️ Thực hành tiếng Việt 10
  • Giáo án PPT tích hợp AI Công nghệ 8 Bài 20: Dự án Thiết kế hệ thống tưới cây tự động

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Công nghệ 8 Bài 17: Ngành nghề trong lĩnh vực kĩ thuật điện

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 8 tích hợp AI
  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 10 Bài 1 Tản Viên từ Phán sự lục

    🖼️ Ngữ văn 10 Bài 1 Tản Viên từ Phán sự lục
  • PowerPoint game khởi động Đạo đức 5

    🖼️ Trò chơi khởi động Đạo đức 5 Kết nối tri thức
  • Soạn bài Gặp lá cơm nếp - Kết nối tri thức 7

    🖼️ Ngữ văn lớp 7 trang 43 sách Kết nối tri thức tập 1

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status