download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

sách giáo khoa lớp 11

  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn sách giáo khoa lớp 5 (12 môn)

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK lớp 5 giúp thầy cô trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm sau tập huấn bồi dưỡng sử dụng SGK thống nhất 2026 của 12 môn. Xếp hạng: 4,2 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn sách giáo khoa lớp 9 (12 môn)

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK lớp 9 giúp thầy cô trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm sau tập huấn bồi dưỡng sử dụng SGK thống nhất 2026 của 12 môn. Xếp hạng: 4 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Hoạt động trải nghiệm hướng nghiệp 11 sách Kết nối tri thức với cuộc sống

    Giáo án PowerPoint Hoạt động trải nghiệm 11 Kết nối tri thức trọn bộ cả năm được biên soạn theo phân phối chương trình học trong SGK rất chi tiết với nhiều hiệu ứng đẹp mắt. Xếp hạng: 4,1 · 16 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK lớp 9 bộ Cánh diều (12 môn)

    Đáp án tập huấn sách giáo khoa lớp 9 Cánh diều gồm 12 môn, giúp thầy cô trả lời 15 câu hỏi trắc nghiệm tập huấn thay SGK lớp 9 của từng môn. Xếp hạng: 2,9 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK lớp 5 bộ Cánh diều (10 môn)

    Đáp án tập huấn sách giáo khoa lớp 5 Cánh diều gồm 10 môn, giúp thầy cô trả lời 15 câu hỏi trắc nghiệm tập huấn thay SGK lớp 5 của từng môn. Xếp hạng: 4,2 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK lớp 12 bộ Cánh diều (15 môn)

    Đáp án tập huấn sách giáo khoa lớp 12 Cánh diều gồm 15 môn, giúp thầy cô trả lời 15 câu hỏi trắc nghiệm tập huấn thay SGK lớp 12 của từng môn. Xếp hạng: 4 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Khoa học lớp 4 Bài 11: Âm thanh trong đời sống

    Giải Bài 11: Âm thanh trong đời sống giúp các em nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi SGK Khoa học 4 Chân trời sáng tạo trang 47, 48, 49, 50. Xếp hạng: 4,3 · 39 phiếu bầu
  • 🖼️

    Khoa học lớp 4 Bài 2: Sự chuyển thể của nước

    Giải Bài 2: Sự chuyển thể của nước giúp các em nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi SGK Khoa học 4 Chân trời sáng tạo trang 10, 11, 12, 13. Xếp hạng: 4,7 · 22 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn sách giáo khoa lớp 12 (16 môn)

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK lớp 12 giúp thầy cô trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm sau tập huấn bồi dưỡng sử dụng SGK thống nhất 2026 của 16 môn. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nhật ký tự bồi dưỡng sách giáo khoa lớp 2 bộ Chân trời sáng tạo

    Nhật ký tự bồi dưỡng sách giáo khoa lớp 2 bộ Chân trời sáng tạo gồm 8 môn: Toán, Tiếng Việt, Đạo đức, Tự nhiên xã hội, Giáo dục thể chất, Hoạt động trải nghiệm, Âm nhạc, Mĩ thuật. Giúp thầy cô tham khảo viết nhật ký tự bồi dưỡng, sử dụng sách giáo khoa mới, để nhanh chóng hoàn thành khóa tập huấn bồi dưỡng SGK lớp 2 mới. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án lớp 4 sách Cánh diều (11 môn)

    Kế hoạch bài dạy lớp 4 sách Cánh diều gồm 11 môn giúp thầy cô tham khảo, nhanh chóng soạn giáo án lớp 4 năm 2025 - 2026. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án chuyên đề học tập Toán 11 sách Kết nối tri thức với cuộc sống

    Giáo án Chuyên đề Toán lớp 11 Kết nối tri thức còn giúp giáo viên tổ chức, lập kế hoạch và triển khai quá trình giảng dạy một cách có hệ thống và mục tiêu. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án lớp 8 sách Cánh diều (11 môn)

    Kế hoạch bài dạy lớp 8 Cánh diều được biên soạn rất cẩn thận, trình bày khoa học các bài học theo chương trình sách giáo khoa. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án lớp 6 sách Cánh diều (11 môn)

    Giáo án lớp 6 sách Cánh diều trọn bộ cả năm, giúp thầy cô tiết kiệm khá nhiều thời gian trong quá trình xây dựng KHBD lớp 6 của mình! Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch dạy học môn Giáo dục thể chất 11 sách Cánh diều

    Phân phối chương trình Giáo dục thể chất 11 Cánh diều giúp quý thầy cô giáo có thêm nhiều gợi ý tham khảo để nhanh chóng xây dựng được kế hoạch dạy học cho trường của mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Giáo dục Quốc phòng và An ninh 11 sách Kết nối tri thức (Cả năm)

    Giáo án điện tử Giáo dục Quốc phòng và An ninh 11 Kết nối tri thức từ bài 1 đến hết bài 10 được thiết kế chi tiết sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Khoa học lớp 5 Bài 1: Đất và bảo vệ môi trường đất

    Giải Khoa học 5 Cánh diều Bài 1: Đất và bảo vệ môi trường đất giúp các em nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án lớp 5 sách Cánh diều (11 môn)

    Giáo án lớp 5 sách Cánh diều trọn bộ cả năm, mang tới đầy đủ các tiết soạn trong cả năm học 2025 - 2026 của 11 môn học. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Hoạt động trải nghiệm hướng nghiệp 11 sách Kết nối tri thức (Học kì 2)

    Giáo án PowerPoint Hoạt động trải nghiệm 11 Kết nối tri thức Học kì 2 bao gồm đầy đủ các bài giảng từ chủ đề 1 đến chủ đề 5 được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với nhiều hiệu ứng đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Hoạt động trải nghiệm hướng nghiệp 11 sách Kết nối tri thức (Học kì 1)

    Giáo án PowerPoint Hoạt động trải nghiệm 11 Kết nối tri thức Học kì 1 bao gồm đầy đủ các bài giảng từ chủ đề 1 đến chủ đề 5 được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với nhiều hiệu ứng đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Góp ý điều chỉnh ngữ liệu sách giáo khoa Giáo dục thể chất THCS

    Góp ý điều chỉnh ngữ liệu sách giáo khoa Giáo dục thể chất THCS giúp thầy cô tham khảo, có thêm nhiều kinh nghiệm để góp ý những nội dung cần điều chỉnh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Vật lí 11 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 2)

    Giáo án Vật lí 11 Chân trời sáng tạo học kì 2 được biên soạn bám sát nội dung SGK từ bài 11 đến bài 20, được trình bày theo thứ tự thực tế diễn ra trong buổi học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Vật lí 11 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Giáo án Vật lí 11 Chân trời sáng tạo học kì 1 được biên soạn bám sát nội dung SGK từ bài 1 đến bài 10, được trình bày theo thứ tự thực tế diễn ra trong buổi học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Infographic Tin học 11 Định hướng Khoa học máy tính (Cả năm)

    Infographic Tin học 11 Định hướng khoa học máy tính năm 2026 - 2027 được biên soạn theo phong cách Sketch Note giúp học sinh dễ dàng ghi nhớ, và ghi nhớ lâu hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 34

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 33

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 32

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 31

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • Giáo án PPT Tiếng Việt 4 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 tích hợp AI (Bài 1-5)
  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 30

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • Tả chiếc bút mực (32 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 29

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 5: Thằn lằn xanh và tắc kè

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 4: Công chúa và người dẫn chuyện

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 4 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓