download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

thông tư 53/2022/tt-bqp

  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Âm nhạc 5 sách Kết nối tri thức (Học kì 2)

    PowerPoint Âm nhạc 5 sách Kết nối tri thức bao gồm các bài giảng trong học kì 2, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 3 (Cả năm)

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 3 (Cả năm) mang tới các video bám sát chương trình học SGK Mĩ thuật 3 Kết nối tri thức, với hình ảnh đẹp mắt, sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Âm nhạc 5 sách Kết nối tri thức (Học kì 1)

    PowerPoint Âm nhạc 5 sách Kết nối tri thức bao gồm các bài giảng trong học kì 1, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 6: Định dạng kí tự và bố trí hình ảnh trong văn bản

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 6: Định dạng kí tự và bố trí hình ảnh trong văn bản với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 7: Thực hành soạn thảo văn bản

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 7: Thực hành soạn thảo văn bản với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 10 (Cả năm)

    Video AI khởi động Tin học 10 trọn bộ cả năm không có Logo, giúp giáo viên sử dụng linh hoạt, chuyên nghiệp và tiết kiệm thời gian chuẩn bị bài giảng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 3: Tìm kiếm thông tin trong giải quyết vấn đề

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 3: Tìm kiếm thông tin trong giải quyết vấn đề với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 1: Em có thể làm gì với máy tính?

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 1: Em có thể làm gì với máy tính? với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 9A: Sử dụng phần mềm đồ hoạ tạo sản phẩm số

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 9A: Sử dụng phần mềm đồ hoạ tạo sản phẩm số với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 6 (Cả năm)

    Video AI mở đầu Tin học 6 - Cả năm mang tới các video bám sát chương trình học SGK Tin học 6 Kết nối tri thức, với hình ảnh đẹp mắt, sinh động. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 5 (Cả năm)

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 5 (Cả năm) mang tới các video bám sát chương trình học SGK Mĩ thuật 5 Kết nối tri thức, với hình ảnh đẹp mắt, sinh động. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 4: Cây thư mục

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 4: Cây thư mục với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 5: Bản quyền nội dung thông tin

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 5: Bản quyền nội dung thông tin với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 8B: Làm sản phẩm thủ công theo video hướng dẫn

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 8B giúp bài học thêm hấp dẫn với hình ảnh hoạt họa, tình huống gần gũi và câu hỏi kích thích tư duy. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 2: Tìm kiếm thông tin trên website

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 2: Tìm kiếm thông tin trên website với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 4 Bài 3: Thông tin trên trang web

    Video AI mở đầu Tin học 4 Bài 3: Thông tin trên trang web với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 4 Bài 5: Thao tác với tệp và thư mục

    Video AI mở đầu Tin học 4 Bài 5: Thao tác với tệp và thư mục với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 8A: Làm quen với phần mềm đồ họa

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 8A: Làm quen với phần mềm đồ họa với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Lịch sử 6 Bài 18: Bước ngoặt lịch sử đầu thế kỉ X

    Video AI mở đầu Lịch sử 6 Bài 18: Bước ngoặt lịch sử đầu thế kỉ X với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 4 Bài 4: Tìm kiếm và trao đổi thông tin

    Video AI mở đầu Tin học 4 Bài 4: Tìm kiếm và trao đổi thông tin với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Đạo đức 3 Bài 7: Khám phá bản thân

    Video AI mở đầu Đạo đức 3 Bài 7: Khám phá bản thân với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 9B: Thực hành tạo đồ dùng gia đình theo video hướng dẫn

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 9B giúp bài học thêm hấp dẫn với hình ảnh hoạt họa, tình huống gần gũi và câu hỏi kích thích tư duy. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Đạo đức 2 (Cả năm)

    Video AI mở đầu Đạo đức 2 (Cả năm) mang tới các video bám sát chương trình học SGK Đạo đức 2 Kết nối tri thức, với hình ảnh đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 4 Bài 2: Gõ bàn phím đúng cách

    Video AI mở đầu Tin học 4 Bài 2: Gõ bàn phím đúng cách với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Trình bày ý kiến về vấn đề văn hoá truyền thống trong xã hội hiện đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Viết văn bản tường trình

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Hội lồng tồng

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 116

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Chuyện cơm hến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 110

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Tháng Giêng, mơ về trăng non rét ngọt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Viết về tiết học tiếng Anh của em (18 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 9 Bài 10: Dịch vụ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 9 tích hợp AI
  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3 Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    🖼️ Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓