download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

xạ Điêu tam khúc

  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 20 chủ đề: Tập làm chủ gia đình

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Vẻ đẹp đất nước tuần 20: Kể những câu chuyện thể hiện sự lắng nghe tích cực (hoặc không tích cực) của các thành viên trong gia đình thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 13 chủ đề: Tiếp nối truyền thống quê hương

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Tiếp nối truyền thống quê hương tuần 13: Kể lại một kỉ niệm khi tham gia hoạt động thiện nguyện, nhân đạo thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 9 chủ đề: Thầy cô - Người bạn đồng hành

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Thầy cô - Người bạn đồng hành tuần 9: Lập kế hoạch tổ chức các hoạt động tri ân thầy cô thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 17 chủ đề: Vẻ đẹp đất nước

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Vẻ đẹp đất nước tuần 17: Giới thiệu các tác phẩm văn học, nghệ thuật về cảnh quan thiên nhiên của quê hương thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 10 chủ đề: Thầy cô - Người bạn đồng hành

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Thầy cô - Người bạn đồng hành tuần 10: Tổ chức tranh luận với chủ đề: Nên hay không nên bày tỏ ý kiến của mình với thầy cô thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 12 chủ đề: Thầy cô - Người bạn đồng hành

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Thầy cô - Người bạn đồng hành tuần 12: Tổng kết hoạt động tri ân thầy cô thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 6 tuần 3 chủ đề 1: Trường học của em

    Giáo án Sinh hoạt lớp 6 Cánh diều chủ đề Trường học của em tuần 3: Kinh nghiệm thích nghi với môi trường mới thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 6 tuần 4 chủ đề 1: Trường học của em

    Giáo án Sinh hoạt lớp 6 Cánh diều chủ đề Trường học của em tuần 4: Làm thiếp tặng bạn thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 1 chủ đề: Trường học của em

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Trường học của em tuần 1: Chia sẻ những mong muốn của em trong năm học mới thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 3 chủ đề: Trường học của em

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Trường học của em tuần 1: Chia sẻ về tình bạn của em thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 11 chủ đề: Thầy cô - Người bạn đồng hành

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Thầy cô - Người bạn đồng hành tuần 11: Cùng thầy cô lập kế hoạch tổ chức một hoạt động của lớp (hoạt động tham quan, dã ngoại; hoạt động quyên góp, thiện nguyện thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 14 chủ đề: Tiếp nối truyền thống quê hương

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Tiếp nối truyền thống quê hương tuần 14: Trao đổi về ý nghĩa của hành vi giao tiếp, ứng xử có văn hoá khi tham gia các hoạt động trong cộng đồng thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 19 chủ đề: Vẻ đẹp đất nước

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Vẻ đẹp đất nước tuần 19: Đề xuất sáng kiến bảo vệ di tích, danh lam thắng cảnh thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 2 chủ đề: Trường học của em

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Trường học của em tuần 2: Chia sẻ kinh nghiệm và kết quả rèn luyện thói quen ngăn nắp, gọn gàng, sạch sẽ ở trường của em thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 6 chủ đề: Em đang trưởng thành

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Em đang trưởng thành tuần 6: Trao đổi về ý nghĩa của tính kiên trì, sự chăm chỉ trong công việc thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 16 chủ đề: Tiếp nối truyền thống quê hương

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Tiếp nối truyền thống quê hương tuần 16: Cùng thầy cô lập kế hoạch tổ chức một hoạt động của lớp (hoạt động tham quan, dã ngoại; hoạt động quyên góp, thiện nguyện thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 6 tuần 2 chủ đề 1: Trường học của em

    Giáo án Sinh hoạt lớp 6 Cánh diều chủ đề Trường học của em tuần 2: Trải nghiệm khi tham gia các hoạt động của trường thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Các Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 5 chủ đề: Em đang trưởng thành

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Em đang trưởng thành tuần 5: Trao đổi về phương pháp học tập hiệu quả thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 15 chủ đề: Tiếp nối truyền thống quê hương

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Tiếp nối truyền thống quê hương tuần 15: Thuyết trình ý tưởng xây dựng câu lạc bộ bảo tồn, phát huy các truyền thống tự hào ở địa phương thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 6 tuần 1 chủ đề 1: Trường học của em

    Giáo án Sinh hoạt lớp 6 Cánh diều chủ đề Trường học của em tuần 1: Cảm nhận về tuần học đầu tiên thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 8 chủ đề: Em đang trưởng thành

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Em đang trưởng thành tuần 8: Chia sẻ về cách kiểm soát cảm xúc thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 18 chủ đề: Vẻ đẹp đất nước

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Vẻ đẹp đất nước tuần 18: Chia sẻ các câu chuyện thực tế về hoạt động bảo vệ di tích danh lam, thắng cảnh của địa phương thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 4 chủ đề: Trường học của em

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Trường học của em tuần 1: Kể những câu chuyện thể hiện sự hoà đồng và hợp tác với các bạn thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 7 chủ đề: Em đang trưởng thành

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Cánh diều chủ đề Em đang trưởng thành tuần 7: Chia sẻ kỉ niệm hạnh phúc của em trong những năm học đã qua thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 9: Vai trò và ứng dụng của phức chất

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 3: Cơ chế phản ứng cộng

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 4: Tái chế kim loại

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 5: Công nghiệp silicate

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 6: Xử lí nước sinh hoạt

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 7: Một số vấn đề cơ bản về phức chất

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 8: Liên kết và cấu tạo của phức chất

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 1: Đại cương về cơ chế phản ứng

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 2: Cơ chế phản ứng thế

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS Tin học 10 Bài 33: Nghề thiết kế đồ hoạ máy tính

    🖼️ Giáo án tích hợp Năng lực số Tin học lớp 10

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓