download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên

chính sách về đầu tư

  • 🖼️

    Viết 4 - 5 câu kể về việc em đã làm để bảo vệ môi trường

    Download.vn xin giới thiệu bài Tập làm văn lớp 2: Viết 4 - 5 câu kể về việc em đã làm để bảo vệ môi trường, vô cùng hữu ích. Xếp hạng: 4,2 · 3225 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài thu hoạch những nội dung chính trong công tác xây dựng Đảng ở cơ sở hiện nay

    Bài thu hoạch những nội dung chính trong công tác xây dựng Đảng ở cơ sở hiện nay là tài liệu vô cùng hữu ích mà Download.vn muốn giới thiệu đến các bạn. Mời các bạn cùng tham khảo tại đây. Xếp hạng: 3,2 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi giữa học kì 1 môn Khoa học tự nhiên 6 năm 2025 - 2026 sách Chân trời sáng tạo

    Đề thi giữa kì 1 môn Khoa học tự nhiên 6 Chân trời sáng tạo năm 2025 - 2026 có ma trận, đáp án hướng dẫn giải chi tiết, trình bày khoa học theo cấu trúc mới. Xếp hạng: 4,1 · 160 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết 4 - 5 câu về việc làm tốt của một người bạn

    Download.vn sẽ cung cấp tài liệu Tập làm văn lớp 2: Viết 4 - 5 câu về công việc hằng ngày của một người thân của em. Xếp hạng: 4,3 · 198 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 1 môn Khoa học tự nhiên 6 năm 2024 - 2025 sách Chân trời sáng tạo

    TOP 7 Đề thi học kì 1 môn Khoa học tự nhiên 6 Chân trời sáng tạo năm 2024 - 2025 có đáp án, hướng dẫn chấm, bảng ma trận và đặc tả đề thi học kì 1. Xếp hạng: 4,1 · 111 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 2 môn Khoa học tự nhiên 6 năm 2025 - 2026 sách Chân trời sáng tạo

    Đề thi học kì 2 môn Khoa học tự nhiên 6 Chân trời sáng tạo năm 2025 - 2026 mang đến 4 đề kiểm tra có ma trận, đáp án, trình bày khoa học theo cấu trúc mới Xếp hạng: 3,7 · 121 phiếu bầu
  • 🖼️

    Dàn ý phân tích nhân vật Huấn Cao (7 Mẫu + Sơ đồ tư duy)

    Dàn ý phân tích nhân vật Huấn Cao giúp các bạn nắm được các luận điểm, luận cứ để biết cách viết bài văn ngày một hay hơn. Xếp hạng: 3,1 · 27 phiếu bầu
  • 🖼️

    LMHT: Những phím tắt trong game Đấu Trường Chân Lý

    Ngay sau khi vừa ra mắt Đấu Trường Chân Lý đã được game thủ đón nhận rất nhiệt tình, điều đó đủ chứng tỏ sức hấp dẫn tới nhường nào. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bản đồ Việt Nam mới nhất

    Bản đồ Việt Nam thể hiện bản đồ cả nước có 34 tỉnh, thành gồm 6 thành phố trực thuộc Trung ương và 28 tỉnh. Xếp hạng: 2,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi khảo sát chất lượng đầu năm Lớp 8 - Trường THCS Tân Trường (Năm học 2013 - 2014)

    Đề thi khảo sát chất lượng đầu năm Lớp 8 - Trường THCS Tân Trường (Năm học 2013 - 2014) Xếp hạng: 3,5 · 50 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 06/2016/TT-BGTVT

    Ngày 08/04/2016, Bộ Giao thông vận tải ban hành Thông tư 06/2016/TT-BGTVT về việc Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia về báo hiệu đường bộ. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    "Dọn nhà" từ Chrome sang Cốc Cốc, quả thật quá đơn giản!

    Việc đồng bộ đánh dấu trang từ Chrome sang Cốc Cốc có thể giúp người dùng tiết kiệm rất nhiều thời gian cũng như các thao tác thực hiện trong quá trình sử dụng máy tính. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn lưu trữ và chia sẻ tài liệu với tính năng Scan trên OneDrive

    OneDrive là một trong những ứng dụng cung cấp tính năng chia sẻ tài liệu bằng Scan, tính năng này khá thú vị trên ứng dụng lưu trữ đám mây Google Drive trên di động, với tính năng này người dùng sẽ không cần phải cần đến quá nhiều ứng dụng cho việc tài liệ Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bảng dự toán chi tiêu

    Bảng dự toán chi tiêu dùng lập ra dự toán chi tiêu cho các tiểu mục.... Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nói về 1 - 2 cuộc thi viết, vẽ,... dành cho thiếu nhi mà em biết

    Nói về 1 - 2 cuộc thi viết, vẽ,... dành cho thiếu nhi mà em biết giúp các em tham khảo, nói lên cảm nghĩ của mình về cuộc thi dành cho thiếu nhi. Xếp hạng: 3 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hóa 11 Bài 10: Công thức phân tử hợp chất hữu cơ

    Soạn Hóa 11 Cánh diều Bài 10 được trình bày khoa học, chi tiết giúp các em rèn kỹ năng giải Hóa, so sánh đáp án vô cùng thuận tiện. Đồng thời đây cũng là tài liệu giúp quý thầy cô tham khảo để soạn giáo án cho riêng mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hình dung và tái hiện lại cảnh người con về thăm ngôi nhà của mẹ trong Về thăm mẹ

    Hình dung và tái hiện lại cảnh người con về thăm ngôi nhà của mẹ trong Về thăm mẹ là tài liệu tham khảo hữu ích. Xếp hạng: 4 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hóa 11 Bài 12: Công thức phân tử hợp chất hữu cơ

    Soạn Hóa 11 Kết nối tri thức Bài 12 được trình bày khoa học, chi tiết giúp các em rèn kỹ năng giải Hóa, so sánh đáp án vô cùng thuận tiện. Đồng thời đây cũng là tài liệu giúp quý thầy cô tham khảo để soạn giáo án cho riêng mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư quy định về áp dụng tiêu chuẩn định dạng tài liệu mở trong cơ quan Nhà nước

    Thông tư số 19/2011/TT-BTTTT của Bộ Thông tin và Truyền thông: Quy định về áp dụng tiêu chuẩn định dạng tài liệu mở trong cơ quan Nhà nước. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 225/CP-KTTH

    Công văn 225/CP-KTTH năm 2018 về đính chính Biểu thuế nhập khẩu do Chính phủ ban hành. Công văn có hiệu lực kể từ ngày 06/06/2018. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 Bài 11: Luyện tập về động từ

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 Bài 11: Luyện tập về động từ bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tiết kiệm thời gian trong việc soạn giáo án. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 5: Luyện tập về đại từ

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 5 Bài 5: Luyện tập về đại từ được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 Bài 5: Luyện tập về danh từ

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 Bài 5: Luyện tập về danh từ bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tiết kiệm thời gian. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Hoạt động trải nghiệm 9 Chủ đề 4 Bài 2: Xây dựng ngân sách cá nhân hợp lí

    Video AI mở đầu Hoạt động trải nghiệm 9 Chủ đề 4 Bài 2 Xây dựng ngân sách cá nhân hợp lí được biên soạn với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Phiếu Bài tập hàng ngày môn Toán lớp 4 Tuần 3

    🖼️ Bài tập hàng ngày lớp 4 có đáp án
  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 10 Bài 1 Truyện về các vị thần sáng tạo thế giới

    🖼️ Ngữ văn 10 Bài 1 Truyện về các vị thần sáng tạo thế giới
  • Phiếu Bài tập hàng ngày môn Toán lớp 4 Tuần 2

    🖼️ Bài tập hàng ngày lớp 4 có đáp án
  • Giáo án PPT tích hợp AI Toán 6 Bài 10: Số nguyên tố

    🖼️ Giáo án PowerPoint Toán lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Toán 6 Bài 9: Dấu hiệu chia hết

    🖼️ Giáo án PowerPoint Toán lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Toán 6 Bài 8: Quan hệ chia hết và tính chất

    🖼️ Giáo án PowerPoint Toán lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Toán 6 Bài 7: Thứ tự thực hiện các phép tính

    🖼️ Giáo án PowerPoint Toán lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Toán 6 Bài 6: Lũy thừa với số mũ tự nhiên

    🖼️ Giáo án PowerPoint Toán lớp 6 tích hợp AI
  • Phiếu Bài tập hàng ngày môn Toán lớp 4 Tuần 1

    🖼️ Bài tập hàng ngày lớp 4 có đáp án
  • Giáo án PPT Khoa học tự nhiên 7 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint KHTN lớp 7 tích hợp AI (Full)

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status