download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

video ai khởi động

  • 🖼️

    Vimeo Create: Mọi điều bạn cần biết

    Vimeo Create là phương tiện giúp bạn tạo video có tầm ảnh hưởng cao trên mạng xã hội. Vimeo Create đã được phát hành trên Android, iOS và desktop để người dùng có thể sử dụng nó ở khắp mọi nơi. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Lịch sử 10 Bài 12: Văn minh Đại Việt

    Trò chơi khởi động Lịch sử 10 Bài 12 Văn minh Đại Việt bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Tin học 10 Bài 20: Câu lệnh lặp For

    Trò chơi khởi động Tin học 10 Bài 20 Câu lệnh lặp For bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động Toán 8: Luyện tập chung trang 106

    Trò chơi khởi động Toán 8 Luyện tập chung trang 106 bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Tin học 10 Bài 17: Biến và lệnh gán

    Trò chơi khởi động Tin học 10 Bài 17 Biến và lệnh gán bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Tin học 10 Bài 21: Câu lệnh lặp While

    Trò chơi khởi động Tin học 10 Bài 21 Câu lệnh lặp While bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động Toán 8: Luyện tập chung trang 62

    Trò chơi khởi động Toán 8 Luyện tập chung trang 62 bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động Toán 8: Luyện tập chung trang 73

    Trò chơi khởi động Toán 8 Luyện tập chung trang 73 bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động Toán 8: Luyện tập chung trang 87

    Trò chơi khởi động Toán 8 Luyện tập chung trang 87 bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động Toán 8: Luyện tập chung trang 56

    Trò chơi khởi động Toán 8 Luyện tập chung trang 56 bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động Toán 8: Luyện tập chung trang 45

    Trò chơi khởi động Toán 8 Luyện tập chung trang 45 bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động Toán 8: Luyện tập chung trang 17

    Trò chơi khởi động Toán 8 Luyện tập chung trang 17 bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học tự nhiên 7 Bài 40: Sinh sản hữu tính ở sinh vật

    Giáo án PPT AI Khoa học tự nhiên 7 Bài 40 mang đến bài giảng hiện đại, sáng tạo với hình ảnh trực quan và hoạt động tương tác thú vị, góp phần nâng cao hứng thú học tập. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học tự nhiên 7 Bài 30: Trao đổi nước và chất dinh dưỡng ở thực vật

    Giáo án PPT Khoa học tự nhiên 7 Bài 30 tích hợp AI gồm Video khởi động cuốn hút, Infographic dễ nhớ, trò chơi tương tác cùng hình ảnh AI trực quan. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học tự nhiên 7 Bài 21: Khái quát về trao đổi chất và chuyển hóa năng lượng

    Giáo án PPT Khoa học tự nhiên 7 Bài 21 tích hợp AI gồm Video khởi động cuốn hút, Infographic dễ nhớ, trò chơi tương tác cùng hình ảnh AI trực quan. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học tự nhiên 7 Bài 35: Thực hành Cảm ứng ở sinh vật

    Giáo án PPT Khoa học tự nhiên 7 Bài 35 tích hợp AI, thiết kế trực quan, sinh động với video AI, trò chơi tương tác và hình ảnh hấp dẫn, hỗ trợ dạy học hiệu quả. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học tự nhiên 7 Bài 39: Sinh sản vô tính ở sinh vật

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 7 Bài 39 tích hợp AI với nội dung khoa học, hình ảnh sinh động và hoạt động hấp dẫn, hỗ trợ học sinh chủ động tiếp thu bài học hiệu quả. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học tự nhiên 7 Bài 34: Vận dụng hiện tượng cảm ứng ở sinh vật vào thực tiễn

    Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học tự nhiên 7 Bài 34 mang đến tiết học hiện đại, trực quan với video khởi động, hoạt động tương tác và học liệu AI sinh động. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học tự nhiên 7 Bài 36: Khái quát về sinh trưởng và phát triển ở sinh vật

    Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học tự nhiên 7 Bài 36 mang đến tiết học hiện đại, trực quan với video khởi động, hoạt động tương tác và học liệu AI sinh động. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học tự nhiên 7 Bài 24: Thực hành Chứng minh quang hợp ở cây xanh

    Giáo án PPT Khoa học tự nhiên 7 Bài 24 tích hợp AI gồm Video khởi động cuốn hút, Infographic dễ nhớ, trò chơi tương tác cùng hình ảnh AI trực quan. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học tự nhiên 7 Bài 26: Một số yếu tố ảnh hưởng đến hô hấp tế bào

    Giáo án PPT Khoa học tự nhiên 7 Bài 26 tích hợp AI, thiết kế trực quan, sinh động với video AI, trò chơi tương tác và hình ảnh hấp dẫn, hỗ trợ dạy học hiệu quả. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học tự nhiên 7 Bài 42: Cơ thể sinh vật là một thể thống nhất

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 7 Bài 42 tích hợp AI với nội dung khoa học, hình ảnh sinh động và hoạt động hấp dẫn, hỗ trợ học sinh chủ động tiếp thu bài học hiệu quả. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học tự nhiên 7 Bài 22: Quang hợp ở thực vật

    Giáo án PPT Khoa học tự nhiên 7 Bài 22 tích hợp AI gồm Video khởi động cuốn hút, Infographic dễ nhớ, trò chơi tương tác cùng hình ảnh AI trực quan. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học tự nhiên 7 Bài 23: Một số yếu tố ảnh hưởng đến quang hợp

    Giáo án PPT Khoa học tự nhiên 7 Bài 23 tích hợp AI gồm Video khởi động cuốn hút, Infographic dễ nhớ, trò chơi tương tác cùng hình ảnh AI trực quan. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Tiếng Việt 2 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 2 tích hợp AI (Bài 1-12)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 6: Một giờ học

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 5: Em có xinh không?

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 4: Làm việc thật là vui

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 3: Niềm vui của Bi và Bống

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 2: Ngày hôm qua đâu rồi?

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 1: Tôi là học sinh lớp 2

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 2 Bài 12: Danh sách học sinh

    🖼️ Video AI Tiếng Việt lớp 2
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 2 Bài 11: Cái trống trường em

    🖼️ Video AI Tiếng Việt lớp 2
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 2 Bài 10: Thời khóa biểu

    🖼️ Video AI Tiếng Việt lớp 2

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓