download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

vương xương linh

  • 🖼️

    Vương hiệu vị Hành khiển và Phán quan năm Bính Ngọ 2026

    Theo quan niệm, mỗi năm sẽ có 1 vị Quan hành khiển cai quản. Vậy quan hành khiển năm 2026 là ai? Năm Bính Ngọ 2026 cúng màu gì? Lễ vật cúng ra sao? Xếp hạng: 3,9 · 15 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Ghe xuồng Nam Bộ - Cánh diều 7

    Bài Soạn văn 7: Ghe xuồng Nam Bộ, sẽ giúp các bạn học sinh chuẩn bị bài một cách nhanh chóng và đầy đủ nhất. Xếp hạng: 4 · 24 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Toán trường THPT Chuyên Hùng Vương, Phú Thọ

    Đáp án đề thi thử tốt nghiệp THPT 2025 môn Toán trường THPT Chuyên Hùng Vương giúp các bạn học sinh thuận tiện so sánh đối chiếu kết quả với bài làm của mình. Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Biên bản về vi phạm hành chính trong lĩnh vực y tế

    Biên bản về vi phạm hành chính trong lĩnh vực y tế Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Hóa học trường THPT Chuyên Hùng Vương, Phú Thọ

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Hóa học THPT Chuyên Hùng Vương, Phú Thọ, có đáp án, giúp các em học sinh có thêm nhiều tài liệu tham khảo Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Gia Đình Mình Vui Bất Thình Lình: Nội dung, diễn viên và lịch phát sóng

    Gia Đình Mình Vui Bất Thình Lình là phim tâm lý gia đình sẽ được lên sóng giờ vàng của kênh VTV1 với sự tham gia của các diễn viên nổi tiếng như: Doãn Quốc Đam, Lan Phương, Thanh Sơn, Khả Ngân, vv. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách chơi Game of Thrones: Winter is Coming trên web

    Cách chơi game chiến thuật Trò chơi Vương Quyền (Game of Thrones: Winter is comming) trên web dành cho những fan hâm mộ của series phim cùng tên. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Ngữ văn trường THPT Chuyên Hùng Vương, Phú Thọ

    Đáp án đề thi thử tốt nghiệp THPT 2025 môn Ngữ văn trường THPT Chuyên Hùng Vương giúp các bạn học sinh thuận tiện so sánh đối chiếu kết quả với bài làm của mình. Xếp hạng: 4,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Vật lí trường THPT Chuyên Hùng Vương, Phú Thọ

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Vật lí THPT Chuyên Hùng Vương, Phú Thọ, có đáp án, giúp các em học sinh có thêm nhiều tài liệu tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu Quyết định xử phạt vi phạm hành chính trong lĩnh vực giao thông đường bộ

    Mẫu Quyết định xử phạt vi phạm hành chính trong lĩnh vực giao thông đường bộ Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    429 câu hỏi trắc nghiệm chuyên đề quan hệ vuông góc trong không gian

    429 câu hỏi trắc nghiệm chuyên đề quan hệ vuông góc trong không gian gồm 44 trang, tuyển tập 429 bài toán trắc nghiệm thuộc chuyên đề quan hệ vuông góc trong không gian phân loại theo chủ đề, đáp án nằm cuối tài liệu. Mời các bạn cùng theo dõi bài viết tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nghị định 91/2019/NĐ-CP

    Ngày 19/11/2019 Chính phủ đã ban hành Nghị định 91/2019/NĐ-CP về xử phạt vi phạm hành chính trong lĩnh vực đất đai. Sau đây là nội dung chi tiết mời các bạn cùng tham khảo và tải Nghị định tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Mẫu quyết toán chi ngân sách địa phương theo lĩnh vực

    Mẫu quyết toán chi ngân sách địa phương theo lĩnh vực là mẫu được lập ra nhằm thống kê, quyết toán chi ngân sách các cấp chính quyền địa phương theo lĩnh vực. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Tiếng Anh trường THPT Chuyên Hùng Vương, Phú Thọ

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Tiếng Anh THPT Chuyên Hùng Vương, Phú Thọ, có đáp án, giúp các em học sinh có thêm nhiều tài liệu tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tranh tô màu ngày Giỗ Tổ Hùng Vương 10/3

    TOP 20 Tranh tô màu ngày Giỗ Tổ Hùng Vương 10/3 đen trắng đẹp, giúp các bé có được bức tranh tô màu về ngày lễ Giỗ Tổ Hùng Vương. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Sinh học trường THPT Chuyên Hùng Vương, Phú Thọ

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Sinh học THPT Chuyên Hùng Vương, Phú Thọ, có đáp án, giúp các em học sinh có thêm nhiều tài liệu tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    PowerPoint STEM Trải nghiệm cùng diện tích hình vuông, hình chữ nhật

    PowerPoint STEM Trải nghiệm cùng diện tích hình vuông, hình chữ nhật được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint, với hiệu ứng, hình ảnh sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết thư giới thiệu về Vương quốc Phù Nam cho một người bạn của em

    Viết thư giới thiệu về Vương quốc Phù Nam cho một người bạn của em SIÊU HAY, giúp các em nhanh chóng viết thư giới thiệu cho bạn bè của mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Vật lí Cụm trường THPT Sóc Sơn - Mê Linh, Hà Nội

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Vật lí Cụm trường THPT Sóc Sơn - Mê Linh, Hà Nội, có đáp án, giúp các em học sinh có thêm nhiều tài liệu tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị định 127/2021/NĐ-CP

    Nghị định 127/2021/NĐ-CP sửa đổi Nghị định 04/2021/NĐ-CP quy định về xử phạt vi phạm hành chính trong lĩnh vực giáo dục. Vậy sau đây là nội dung chi tiết Nghị định, mời các bạn cùng theo dõi và tải tại đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 9 Bài 6: Chuyện người con gái Nam Xương

    Giáo án Ngữ văn 9 Chuyện người con gái Nam Xương Bài 6 gồm 2 file PPT và Word được biên soạn bám sát nội dung trong sách giáo khoa. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Dạy trẻ nhận biết hình tròn, hình vuông

    Giáo án mầm non: Dạy trẻ nhận biết hình tròn, hình vuông sẽ giúp trẻ có thái độ nghiêm túc trong giờ học, biết vâng lời cô giáo, tích cực tham gia các trò chơi theo yêu cầu của cô và giữ gìn cẩn thận đồ dùng đồ chơi. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công văn 135/GSQL-GQ1

    Công văn 135/GSQL-GQ1 về vướng mắc xuất khẩu quặng Zircon do Cục Giám sát quản lý về Hải quan ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài tập về Các trường hợp đồng dạng của hai tam giác vuông (Có đáp án)

    Bài tập trắc nghiệm về Các trường hợp đồng dạng của hai tam giác vuông được biên soạn với nhiều mức độ khác nhau, giúp các bạn học sinh lớp 8 ôn luyện, củng cố kiến thức. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án Công nghệ 12 Điện Điện tử tích hợp Năng lực số

    🖼️ Giáo án tích hợp NLS Công nghệ 12 (Full)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 16: Công việc của em và sự trợ giúp của máy tính

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 15: Công việc được thực hiện theo điều kiện

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 14: Em thực hiện công việc như thế nào

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 13: Luyện tập sử dụng chuột

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 12: Tìm hiểu về thế giới tự nhiên

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 11: Bài trình chiếu của em

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 10: Bảo vệ thông tin khi dùng máy tính

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 9: Thực hành với tệp và thư mục trong máy tính

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 8: Sơ đồ hình cây. Tổ chức thông tin trong máy tính

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status