download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

giáo án mĩ thuật 1

  • 🖼️

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm hướng nghiệp 12 Kết nối tri thức (Học kì 1 + Năng lực số)

    Giáo án tích hợp NLS Hoạt động trải nghiệm 12 Kết nối tri thức Học kì 1 được thiết kế chi tiết, sinh động giúp giáo viên có một cách dạy mạch lạc, rõ ràng, dễ hiểu. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Tin học 7 sách Kết nối tri thức Học kì 1 (Tích hợp Năng lực lực số)

    Giáo án tích hợp NLS Tin học 7 Kết nối tri thức học kì 1 được biên soạn rất chi tiết, giúp giáo viên có một cách dạy mạch lạc, rõ ràng, dễ hiểu khiến các bạn tiếp thu kiến thức tốt nhất. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Ngữ văn 10 sách Kết nối tri thức (Học kì 1, Năng lực số)

    Giáo án Ngữ văn 10 Kết nối tri thức Học kì 1 Tích hợp năng lực số được biên soạn bám sát nội dung chương trình sách giáo khoa lớp 10. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Ngữ văn 11 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Học kì 1)

    Kế hoạch bài dạy Ngữ văn lớp 11 Kết nối tri thức HK1 được biên soạn kỹ lưỡng, cung cấp cấu trúc, nội dung và phương pháp dạy học đã được thiết kế sẵn, giúp giáo viên có định hướng rõ ràng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Tin học 7 Chân trời sáng tạo Học kì 1 (Tích hợp Năng lực lực số)

    Kế hoạch bài dạy Tin học 7 Chân trời sáng tạo Học kì 1 được biên soạn chi tiết giúp giáo viên đổi mới phương pháp dạy học; đồng thời giúp học sinh phát triển toàn diện năng lực số. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm hướng nghiệp 12 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Giáo án HĐTN 12 Chân trời sáng tạo - Bản 1 Học kì 1 được thiết kế chi tiết, sinh động giúp giáo viên có một cách dạy mạch lạc, rõ ràng, dễ hiểu. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Ngữ văn 7 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Học kì 1)

    KHBD Ngữ văn 7 Kết nối tri thức Học kì 1 được biên soạn kỹ lưỡng, cung cấp cấu trúc, nội dung và phương pháp dạy học đã được thiết kế sẵn, giúp giáo viên có định hướng rõ ràng khi chuẩn bị bài. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Ngữ văn 7 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Giáo án Văn 7 Chân trời sáng tạo Học kì 1 trình bày dưới dạng File Word rất đẹp rất dễ dàng điều chỉnh, bổ sung, giúp giáo viên soạn bài khoa học, tiết kiệm thời gian và nâng cao chất lượng dạy học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Công nghệ 7 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Học kì 1)

    Giáo án Công nghệ 7 Kết nối tri thức học kì 1 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ theo Công văn 5512 giúp giáo viên có một cách dạy mạch lạc, rõ ràng, dễ hiểu khiến các bạn tiếp thu kiến thức tốt nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm hướng nghiệp 11 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm 11 Chân trời sáng tạo - Bản 1 Học kì 1 gồm 5 chủ đề được thiết kế chi tiết, sinh động giúp giáo viên có một cách dạy mạch lạc, rõ ràng, dễ hiểu. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Âm nhạc 8 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Học kì 1)

    Giáo án Âm nhạc 8 Kết nối tri thức HK1 giúp học sinh tiếp thu kiến thức tốt nhất. Đồng thời giúp giáo viên có một cách dạy mạch lạc, rõ ràng, dễ hiểu. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Sinh học 12 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Giáo án Sinh học 12 Chân trời sáng tạo Học kì 1 trình bày dưới dạng File Word rất đẹp rất dễ dàng điều chỉnh, bổ sung, giúp giáo viên soạn bài khoa học, tiết kiệm thời gian và nâng cao chất lượng dạy học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Ngữ văn 12 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Giáo án Văn 12 Chân trời sáng tạo Học kì 1 trình bày dưới dạng File Word rất đẹp rất dễ dàng điều chỉnh, bổ sung, giúp giáo viên soạn bài khoa học, tiết kiệm thời gian và nâng cao chất lượng dạy học. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Ngữ văn 11 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Kế hoạch bài dạy Ngữ văn lớp 11 Chân trời sáng tạo HK1 được biên soạn kỹ lưỡng, cung cấp cấu trúc, nội dung và phương pháp dạy học đã được thiết kế sẵn, giúp thầy cô tiết kiệm thời gian soạn giáo án. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Vật lí 11 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Học kì 1)

    Kế hoạch bài dạy Vật lý 11 Kết nối tri thức Học kì 1 được biên soạn kỹ lưỡng, cung cấp cấu trúc, nội dung và phương pháp dạy học đã được thiết kế sẵn, giúp giáo viên có định hướng rõ ràng khi chuẩn bị bài. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Hóa học 12 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Giáo án Hóa học 12 Chân trời sáng tạo Học kì 1 trình bày dưới dạng File Word rất đẹp rất dễ dàng điều chỉnh, bổ sung, giúp giáo viên soạn bài khoa học, tiết kiệm thời gian và nâng cao chất lượng dạy học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 1: Lịch sử và cuộc sống

    Giáo án PPT Lịch sử 6 Bài 1 tích hợp AI giúp bài học trực quan, sinh động, hỗ trợ học sinh khám phá sự kiện, phân tích tư liệu và phát triển tư duy lịch sử. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Âm nhạc 10 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Giáo án Âm nhạc 10 Chân trời sáng tạo học kì 1 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ theo Công văn 5512 giúp giáo viên có một cách dạy mạch lạc, rõ ràng, dễ hiểu khiến các bạn tiếp thu kiến thức tốt nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Lịch sử 11 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Kế hoạch bài dạy Lịch sử 11 Chân trời sáng tạo HK1 được biên soạn kỹ lưỡng, cung cấp cấu trúc, nội dung và phương pháp dạy học đã được thiết kế sẵn, giúp giáo viên có định hướng rõ ràng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Vật lí 11 sách Kết nối tri thức (Học kì 1)

    Giáo án điện tử Vật lí 11 Kết nối tri thức Học kì 1 được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Ngữ văn 10 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Giáo án Văn 10 Chân trời sáng tạo Học kì 1 mang tới đầy đủ các tiết học theo phân phối chương trình. Tài liệu được biên soạn theo Công văn 5512 do Bộ GD&ĐT quy định. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 4 Unit 1: Lesson 2

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 4 Unit 1: Lesson 2 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 4 Unit 1: Lesson 3

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 4 Unit 1: Lesson 3 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 3 Unit 1: Lesson 2

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 3 Unit 1: Lesson 2 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Video AI mở đầu Lịch sử Địa lí 5

    🖼️ Video khởi động môn Lịch sử Địa lí lớp 5
  • Kể về Hai Bà Trưng (40 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT Đạo đức 1 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Đạo đức 1 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Tiếng Việt 4 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 tích hợp AI (Bài 1-5)
  • Cách xem số điện thoại, ngày sinh của bạn bè trên Zalo

    🖼️
  • Mẫu tiểu phẩm tổ chức Trung thu năm 2026

    🖼️ 8 Tiểu phẩm đêm Trung thu
  • Đoạn văn tiếng Anh viết về thời gian rảnh rỗi (Gợi ý + 36 mẫu)

    🖼️ Viết 1 đoạn văn ngắn bằng tiếng Anh về thời gian rảnh rỗi
  • Giáo án Tiếng Anh 10 Global Success tích hợp Năng lực số Học kì 1

    🖼️ Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh lớp 10 (Full)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Đạo đức 1 Bài 7: Quan tâm, chăm sóc ông bà

    🖼️ Giáo án PowerPoint Đạo đức lớp 1 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Đạo đức 1 Bài 6: Lễ phép, vâng lời ông bà, cha mẹ, anh chị

    🖼️ Giáo án PowerPoint Đạo đức lớp 1 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓