download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

giáo án môn Đạo đức 1

  • 🖼️

    Kế hoạch dạy học môn Đạo đức 1 sách Kết nối tri thức (Tích hợp NLS, AI)

    Kế hoạch dạy học Đạo đức lớp 1 Kết nối tri thức tích hợp NLS và AI, kết hợp học tập với trải nghiệm, giúp bài học gần gũi, hấp dẫn và phát triển năng lực học sinh. Xếp hạng: 4,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch dạy học môn Đạo đức 1 sách Chân trời sáng tạo

    Kế hoạch dạy học môn Đạo đức 1 sách Chân trời sáng tạo giúp các thầy cô tham khảo để xây dựng kế hoạch giảng dạy môn Đạo đức lớp 1 cho 35 tuần. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch dạy học môn Đạo đức 1 sách Cánh diều

    Kế hoạch dạy học môn Đạo đức 1 sách Cánh diều giúp các thầy cô tham khảo để xây dựng kế hoạch giảng dạy môn Đạo đức cho 35 tuần. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Đạo đức 5 sách Cánh diều (Cả năm)

    Giáo án PowerPoint Đạo đức 5 sách Cánh diều bao gồm các bài giảng trong cả năm học, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Đạo đức 4 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Học kì 2)

    Giáo án Đạo đức 4 sách Kết nối tri thức - Học kì 2 mang tới đầy đủ các bài giáo án trong học kì 2, là tài liệu rất hữu ích, mời thầy cô tham khảo! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Đạo đức 3 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 2)

    Giáo án Đạo đức 3 sách Chân trời sáng tạo - Học kì 2 mang tới đầy đủ các bài giáo án trong học kì 2, là tài liệu rất hữu ích, mời thầy cô tham khảo! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Đạo đức 1 Bài 21: Không tự ý lấy và sử dụng đồ của người khác kết hợp AI

    Giáo án Đạo đức 1 Bài 21: Không tự ý lấy và sử dụng đồ của người khác sách Kết nối tri thức bao gồm file PowerPoint và Word giúp giáo viên biên soạn những bài giảng hay và hấp dẫn nhất. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Đạo đức 4 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 2)

    Giáo án Đạo đức 4 sách Chân trời sáng tạo - Học kì 2 mang tới đầy đủ các bài giáo án trong học kì 2, là tài liệu rất hữu ích, mời thầy cô tham khảo! Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Đạo đức 2 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 2)

    Giáo án Đạo đức 2 sách Chân trời sáng tạo - Học kì 2 mang tới đầy đủ các bài giáo án trong học kì 2, là tài liệu rất hữu ích, mời thầy cô tham khảo! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Đạo đức 5 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Học kì 2)

    Giáo án Đạo đức 5 sách Kết nối tri thức - Học kì 2 mang tới đầy đủ các bài giáo án trong học kì 2, là tài liệu rất hữu ích, mời thầy cô tham khảo! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Đạo đức 3 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Học kì 2)

    Giáo án Đạo đức 3 sách Kết nối tri thức - Học kì 2 mang tới đầy đủ các bài giáo án trong học kì 2, là tài liệu rất hữu ích, mời thầy cô tham khảo! Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Đạo đức 2 sách Kết nối tri thức (Học kì 2)

    Giáo án Đạo đức 2 sách Kết nối tri thức - Học kì 2 mang tới đầy đủ các bài giáo án trong học kì 2, được biên soạn bám sát chương trình SGK Đạo đức 2 KNTT. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Đạo đức 1 Bài 18: Tự giác tham gia các hoạt động ở trường kết hợp AI

    Giáo án Đạo đức 1 Bài 18: Tự giác tham gia các hoạt động ở trường sách Kết nối tri thức bao gồm file PowerPoint và Word giúp giáo viên biên soạn những bài giảng hay và hấp dẫn nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Đạo đức 5 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 2)

    Giáo án Đạo đức 5 sách Chân trời sáng tạo - Học kì 2 mang tới đầy đủ các bài giáo án trong học kì 2, là tài liệu rất hữu ích, mời thầy cô tham khảo! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Đạo đức 2 sách Kết nối tri thức (Học kì 2)

    PowerPoint Đạo đức 2 sách Kết nối tri thức bao gồm các bài giảng trong học kì 2, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Powerpoint Đạo đức 1 Bài 6: Lễ phép, vâng lời ông bà, cha mẹ, anh chị kết hợp AI

    Giáo án Đạo đức 1 Bài 6: Lễ phép, vâng lời ông bà, cha mẹ, anh chị sách Kết nối tri thức bao gồm file PowerPoint và Word giúp giáo viên biên soạn những bài giảng hay và hấp dẫn nhất. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Đạo đức 4 Bài 1: Biết ơn người lao động

    Video AI mở đầu Đạo đức 4 Bài 1: Biết ơn người lao động với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Đạo đức 5 sách Cánh diều (Học kì 2)

    PowerPoint Đạo đức 5 sách Cánh diều bao gồm các bài giảng trong học kì 2, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với nhiều hiệu ứng đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Đạo đức 3: Ôn tập giữa học kì 1

    Giáo án tích hợp NLS, AI Đạo đức 3: Ôn tập giữa học kì 1 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, với thiết kế khoa học, đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Đạo đức 4 Bài 1: Biết ơn người lao động

    Mẫu PowerPoint Đạo đức 4 Bài 1: Biết ơn người lao động gồm file PowerPoint, Word, cùng các hỏi trắc nghiệm có đáp án. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Đạo đức 3 Bài 1: Chào cờ và hát quốc ca

    Mẫu PowerPoint Đạo đức 3 Bài 1: Chào cờ và hát quốc ca gồm file PowerPoint, Word, 10 câu trắc nghiệm có đáp án, giúp thầy cô tiết kiệm công sức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Đạo đức 2 Bài 1: Vẻ đẹp quê hương em

    Video AI mở đầu Đạo đức 2 Bài 1: Vẻ đẹp quê hương em với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Đạo đức 3: Ôn tập học kì 1

    Giáo án tích hợp AI Đạo đức 3: Ôn tập học kì 1 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, với thiết kế khoa học, đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Đạo đức 2 tích hợp Năng lực số, AI Học kì 2

    Giáo án Đạo đức 2 tích hợp NLS, AI (Hk2) tạo giờ học gần gũi, hấp dẫn, giúp học sinh rèn phẩm chất, kỹ năng ứng xử và năng lực số. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 9: Tình hình kinh tế, văn hoá, tôn giáo trong các thế kỉ XVI - XVIII

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 8: Phong trào Tây Sơn

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 7: Khởi nghĩa nông dân ở đàng ngoài thế kỉ XVIII

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 6: Công cuộc khai phá vùng đất phía nam từ thế kỉ xvi đến thế kỉ XVIII

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Lịch sử 9 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 9 tích hợp AI (Bài 1→Bài 9)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 5: Cuộc xung đột Nam - Bắc triều và Trịnh - Nguyễn

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 9 Bài 5: Phong trào dân tộc dân chủ trong những năm 1918 - 1930

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 9 tích hợp AI
  • PowerPoint Game khởi động Hóa học 6 (Cả năm)

    🖼️ Trò chơi khởi động KHTN 6 - Phân môn Hóa
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 9 Bài 2: Châu Âu và nước Mỹ từ năm 1918 đến năm 1945

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 9 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 18

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 4 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓