download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

Đề cương ôn thi giữa học kì 1 lớp 6

  • 🖼️

    Đề thi vào lớp 10 năm 2025 - 2026 trường THPT Chuyên Thái Bình

    Đề thi vào lớp 10 môn Toán trường THPT Chuyên Thái Bình năm 2025 - 2026 có đáp án kèm theo, giúp các em học sinh tham khảo. Xếp hạng: 4,5 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài phát biểu sơ kết học kỳ 1 năm 2025 - 2026

    Bài phát biểu sơ kết học kì 1 năm 2025 - 2026 gồm 9 mẫu hay nhất, giúp các bạn có thêm nhiều ý tưởng mới để chuẩn bị bài phát biểu sơ kết học kì 1. Xếp hạng: 4,1 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    250 câu trắc nghiệm thi giáo viên dạy giỏi cấp Tiểu học

    Download.vn xin giới thiệu đến các bạn đọc bộ tài liệu 250 câu trắc nghiệm thi giáo viên dạy giỏi cấp tiểu học để bạn đọc cùng tham khảo. Xếp hạng: 3 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Các dạng toán nguyên hàm trong đề thi THPT Quốc gia

    Các dạng toán nguyên hàm trong đề thi THPT Quốc gia là tài liệu vô cùng hữu ích, gồm 75 trang tuyển tập các câu hỏi và bài toán trắc nghiệm chủ đề nguyên hàm cùng các vấn đề liên quan. Xếp hạng: 4,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi - Đáp án thi Đại học năm 2014 - Khối C

    Hôm nay, 9/7/2014. Hơn 575.000 thí sinh dự thi đại học đợt 2 bước vào buổi thi đầu tiên. Từ 7h15, các thí sinh khối B và D làm bài thi môn Toán, thí sinh khối C làm bài thi môn Địa lý. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm hướng nghiệp 8 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm 8 Chân trời sáng tạo HK1 được thiết kế chi tiết, sinh động giúp giáo viên có một cách dạy mạch lạc, rõ ràng, dễ hiểu khiến các bạn tiếp thu kiến thức tốt nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Công nghệ 11 Cơ khí sách Kết nối tri thức (Học kì 1)

    Kế hoạch bài dạy Công nghệ 11 Kết nối tri thức HK1 được biên soạn kỹ lưỡng, cung cấp cấu trúc, nội dung và phương pháp dạy học đã được thiết kế sẵn, giúp giáo viên có định hướng rõ ràng khi chuẩn bị bài. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học 5 Bài 17: Ôn tập chủ đề Thực vật và động vật

    Mẫu PowerPoint Khoa học 5 Bài 17: Ôn tập chủ đề Thực vật và động vật gồm file PPT, Word, giúp thầy cô tiết kiệm thời gian. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Hóa học 11 Bài 3: Ôn tập chương 1

    PowerPoint Hóa học 11 Bài 3 Ôn tập chương 1 được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm 2 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm 2 sách Chân trời sáng tạo - Học kì 1 mang tới đầy đủ các bài giáo án trong học kì 1, mời thầy cô tham khảo! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm 5 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Học kì 1)

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm 5 sách Kết nối tri thức - Học kì 1 mang tới đầy đủ các bài giáo án trong học kì 1, mời thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học 4 Bài 18: Ôn tập chủ đề Thực vật và động vật

    Giáo án Khoa học 4 Bài 18: Ôn tập chủ đề Thực vật và động vật sách Kết nối tri thức bao gồm file PowerPoint, Word và 25 câu hỏi trắc nghiệm giúp giáo viên biên soạn những bài giảng hay và hấp dẫn nhất. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Công nghệ 6: Ôn tập chương 4

    Giáo án PPT tích hợp AI Công nghệ 6 Ôn tập chương 4 kết nối kiến thức với tình huống thực tế, giúp học sinh tư duy, lựa chọn giải pháp và vận dụng công nghệ. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học 4 Bài 28: Ôn tập chủ đề con người và sức khỏe

    Giáo án Khoa học 4 Bài 28: Ôn tập chủ đề con người và sức khỏe sách Kết nối tri thức bao gồm file PowerPoint, Word và 25 câu hỏi trắc nghiệm giúp giáo viên biên soạn những bài giảng hay và hấp dẫn nhất. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Giáo dục thể chất 8 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Học kì 1)

    Kế hoạch bài dạy Giáo dục thể chất lớp 8 Kết nối tri thức HK1 được biên soạn bám sát nội dung chương trình sách giáo khoa, giúp thầy cô tiết kiệm thời gian soạn bài. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm 5 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm 5 sách Chân trời sáng tạo - Học kì 1 mang tới đầy đủ các bài giáo án trong học kì 1, là tài liệu hữu ích giúp thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Ôn tập Chủ đề trái đất và bầu trời

    Mẫu PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Ôn tập Chủ đề trái đất và bầu trời được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Công nghệ 11 Công nghệ Chăn nuôi sách Kết nối tri thức (Học kì 1)

    Kế hoạch bài dạy Công nghệ Chăn nuôi 11 Kết nối tri thức HK1 được biên soạn kỹ lưỡng, cung cấp cấu trúc, nội dung và phương pháp dạy học đã được thiết kế sẵn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm 4 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm 4 sách Chân trời sáng tạo - Học kì 1 mang tới đầy đủ các bài giáo án trong học kì 1, là tài liệu rất hữu ích! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Công nghệ 6: Ôn tập chương 3

    Giáo án PPT tích hợp AI Công nghệ 6 Ôn tập chương 3 giúp học sinh khám phá sản phẩm, quy trình, rèn kỹ năng và phát triển tư duy công nghệ qua thực hành. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Giáo dục công dân 8 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Giáo án PowerPoint Giáo dục công dân 8 Chân trời sáng tạo - Học kì 1, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint đẹp mắt giúp thầy cô tiết kiệm thời gian soạn giáo án. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Âm nhạc 2 Tiết 24: Ôn tập bài hát Mẹ ơi có biết. Nghe nhạc Ru con

    Giáo án Âm nhạc 2 Tiết 24: Ôn tập bài hát Mẹ ơi có biết. Nghe nhạc Ru con sách Kết nối tri thức bao gồm file PowerPoint và Word giúp giáo viên biên soạn những bài giảng hay và hấp dẫn nhất. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Công nghệ 9 Trồng cây ăn quả Kết nối tri thức (Học kì 1)

    Giáo án PowerPoint Công nghệ 9 Trồng cây ăn quả Học kì 1 được trình bày chi tiết cho từng phần học và bám sát chương trình SGK giúp thầy cô tiết kiệm khá nhiều thời gian, công sức soạn giáo án. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Công nghệ 6: Ôn tập chương 2

    Giáo án PPT tích hợp AI Công nghệ 6 Ôn tập chương 2 tạo bài học trực quan, giúp học sinh khám phá công nghệ, thực hành kỹ năng và phát huy khả năng sáng tạo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Trình bày ý kiến về vấn đề văn hoá truyền thống trong xã hội hiện đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Viết văn bản tường trình

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Hội lồng tồng

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 116

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Chuyện cơm hến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 110

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Tháng Giêng, mơ về trăng non rét ngọt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Viết về tiết học tiếng Anh của em (18 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 9 Bài 10: Dịch vụ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 9 tích hợp AI
  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3 Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    🖼️ Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓