download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

video ai khởi động

  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 1 Chủ đề 4: Sáng tạo từ những hình cơ bản

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 1 Chủ đề 4: Sáng tạo từ những hình cơ bản với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 7 Bài 33: Cảm ứng ở sinh vật và tập tính ở động vật

    Video AI khởi động Khoa học tự nhiên 7 Bài 33 giúp tiết học trở nên sinh động, hấp dẫn nhanh chóng thu hút sự chú ý và khơi dậy hứng thú học tập của các em học sinh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 4 Chủ đề 7: Môi trường xanh - sạch - đẹp

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 4 Chủ đề 7: Môi trường xanh - sạch - đẹp với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 4 Chủ đề 8: Quê hương thanh bình

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 4 Chủ đề 8: Quê hương thanh bình với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 5 Chủ đề 8: Vì một thế giới hoà bình

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 5 Chủ đề 8: Vì một thế giới hoà bình với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 1 Chủ đề 2: Sáng tạo từ những chấm màu

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 1 Chủ đề 2: Sáng tạo từ những chấm màu với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Công nghệ 9 Bài 5: Dự án tự đánh giá mức độ phù hợp của bản thân với một số ngành nghề trong lĩnh vực kĩ thuật, công nghệ

    Video AI mở đầu Công nghệ 9 Định hướng nghề nghiệp Bài 5 không chỉ giúp tiết học bắt đầu một cách sinh động mà còn mang đến những trải nghiệm hay, khơi dậy hứng thú học tập của học sinh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 1 Chủ đề 9: Em là học sinh lớp 1

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 1 Chủ đề 9: Em là học sinh lớp 1 với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 2 Chủ đề 2: Sự thú vị của nét

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 2 Chủ đề 2: Sự thú vị của nét với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 1 Chủ đề 1: Mĩ thuật trong nhà trường

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 1 Chủ đề 1: Mĩ thuật trong nhà trường với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 2 Chủ đề 10: Đồ chơi từ tạo hình con vật

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 2 Chủ đề 10: Đồ chơi từ tạo hình con vật với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 5 Chủ đề 7: Việt Nam đất nước, con người

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 5 Chủ đề 7: Việt Nam đất nước, con người với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 2 Chủ đề 4: Những mảng màu yêu thích

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 2 Chủ đề 4: Những mảng màu yêu thích với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 1 Chủ đề 5: Màu cơ bản trong mĩ thuật

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 1 Chủ đề 5: Màu cơ bản trong mĩ thuật với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 4 Chủ đề 4: Vẻ đẹp trong cuộc sống

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 4 Chủ đề 4: Vẻ đẹp trong cuộc sống với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh . Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 2 Chủ đề 3: Sự kết hợp của các hình cơ bản

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 2 Chủ đề 3: Sự kết hợp của các hình cơ bản với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 2 Chủ đề 1: Mĩ thuật trong cuộc sống

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 2 Chủ đề 1: Mĩ thuật trong cuộc sống với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 3 Chủ đề 9: Sinh hoạt trong gia đình

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 3 Chủ đề 9: Sinh hoạt trong gia đình với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 3 Chủ đề 8: Chân dung người thân trong gia đình

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 3 Chủ đề 8: Chân dung người thân trong gia đình với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 8 Bài 4: Dung dịch và nồng độ

    Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 8 Bài 4 khai thác những tình huống thực tế nhằm tạo sự tò mò, giúp học sinh dễ dàng tiếp cận kiến thức mới. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 7 Bài 22: Quang hợp ở thực vật

    Video khởi động Khoa học tự nhiên 7 Bài 22: Quang hợp ở thực vật mang đến một cách mở đầu hấp dẫn, sử dụng hoạt hình AI ngắn gọn sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 8 Bài 29: Sự nở vì nhiệt

    Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 8 Bài 29 kết hợp hình ảnh, hoạt cảnh và câu hỏi gợi mở giúp học sinh chủ động khám phá kiến thức mới. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 8 Bài 28: Sự truyền nhiệt

    Video AI khởi động Khoa học tự nhiên 8 Bài 28: Sự truyền nhiệt được thiết kế hiện đại, bám sát nội dung chương trình dưới dạng Video hoạt hình ngắn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 8 Bài 34: Hệ hô hấp ở người

    Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 8 Bài 34 giúp thầy cô dễ dàng dẫn dắt học sinh từ những quan sát ban đầu đến việc hình thành câu hỏi và khám phá kiến thức mới. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Hoạt động trải nghiệm 7 tích hợp Video AI

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 8 tích hợp AI (Chủ đề 1→Chủ đề 5)
  • Nghị luận về khai thác và bảo vệ nguồn lợi hải sản trong phát triển kinh tế biển

    🖼️ Viết bài văn nghị luận về một vấn đề cần giải quyết lớp 9
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 7 Bài 3: Lắng nghe tích cực ý kiến người thân trong gia đình

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 7 tích hợp AI (Chủ đề 5)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 7 Bài 2: Kế hoạch lao động tại gia đình

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 7 tích hợp AI (Chủ đề 5)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 7 Bài 1: Kĩ năng chăm sóc người thân khi mệt, ốm

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 7 tích hợp AI (Chủ đề 5)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học 5 Bài 30: Ôn tập chủ đề Sinh vật và môi trường

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học 5 Bài 29: Tác động của con người và một số biện pháp bảo vệ môi trường

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học 5 Bài 28: Chức năng của môi trường đối với sinh vật

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học 5 Bài 27: Ôn tập chủ đề Con người và sức khoẻ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học 5 Bài 26: Phòng tránh bị xâm hại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓