download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

giáo án mĩ thuật 1

  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Mĩ thuật 6

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Mĩ thuật 6 giúp thầy cô trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm sau tập huấn bồi dưỡng sử dụng SGK thống nhất 2026. Xếp hạng: 4 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch giáo dục môn Mĩ thuật 6 sách Chân trời sáng tạo (Có Năng lực số)

    Kế hoạch giáo dục Mĩ thuật 6 Chân trời sáng tạo năm 2025 - 2026 gồm 4 mẫu có tích hợp Năng lực số vào mẫu 1, 2 và 3, còn mẫu 4 là Phụ lục I, III. Xếp hạng: 5 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn môn Mĩ thuật 5 sách Cánh diều

    Đáp án tập huấn môn Mĩ thuật 5 sách Cánh diều giúp thầy cô tham khảo, nhanh chóng trả lời 15 câu hỏi trắc nghiệm tập huấn thay SGK lớp 5 mới. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Ngân hàng câu hỏi tập huấn Mĩ thuật lớp 6 sách Cánh diều

    Ngân hàng câu hỏi tập huấn Mĩ thuật lớp 6 sách Cánh diều giúp thầy cô tham khảo, nhanh chóng trả lời 15 câu hỏi trắc nghiệm môn Mĩ thuật 6 trong chương trình tập huấn sách giáo khoa lớp 6 mới. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Ngân hàng câu hỏi tập huấn Mĩ thuật lớp 6 sách Chân trời sáng tạo

    Ngân hàng câu hỏi tập huấn Mĩ thuật lớp 6 sách Chân trời sáng tạo giúp thầy cô tham khảo, nhanh chóng trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm môn Mĩ thuật 6 trong chương trình tập huấn sách giáo khoa lớp 6 mới. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch giáo dục môn Mĩ thuật 7 sách Chân trời sáng tạo (Tích hợp Năng lực số)

    Kế hoạch giáo dục môn Mĩ thuật 7 Chân trời sáng tạo có tích hợp năng lực số năm 2025 - 2026 là mẫu kế hoạch được giáo viên thiết kế cấu trúc giảng dạy, phân bổ tiết học, kiểm tra trong năm học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch giáo dục môn Mĩ thuật 6, 7, 8, 9 Kết nối tri thức (Tích hợp Năng lực số, AI)

    Phụ lục 1, 3 Mĩ thuật 6, 7, 8, 9 tích hợp Năng lực số và AI giúp giáo viên tổ chức các hoạt động học tập gắn với việc ứng dụng công nghệ số. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Mĩ thuật 7 Kết nối tri thức (Cả năm)

    Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 7 Kết nối tri thức được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn môn Mĩ thuật 7 sách Cánh diều

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn môn Mĩ thuật 7 sách Cánh diều giúp thầy cô tham khảo, nhanh chóng trả lời 15 câu hỏi trắc nghiệm tập huấn thay sách giáo khoa lớp 7 môn Mỹ thuật năm 2022 - 2023. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn môn Mĩ thuật 8 sách Cánh diều

    Đáp án tập huấn SGK Mĩ thuật 8 Cánh diều giúp thầy cô nhanh chóng trả lời 15 câu hỏi trắc nghiệm trong khóa Tập huấn thay sách giáo khoa mới của mình! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn môn Mĩ thuật 3 sách Cánh diều

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn môn Mĩ thuật 3 sách Cánh diều giúp thầy cô tham khảo, nhanh chóng trả lời 15 câu hỏi trắc nghiệm tập huấn thay sách giáo khoa lớp 3 môn Mĩ thuật năm 2022 - 2023. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 6 Bài 6: Thiết kế đồ chơi

    Mẫu PowerPoint Mĩ thuật 6 Bài 6: Thiết kế đồ chơi bao gồm file PowerPoint, Word, 10 câu hỏi trắc nghiệm, giúp thầy cô tiết kiệm thời gian. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 6 Bài 14: Thiết kế thời gian biểu

    Mẫu PowerPoint Mĩ thuật 6 Bài 14: Thiết kế thời gian biểu bao gồm file PowerPoint, Word, 10 câu hỏi trắc nghiệm, giúp thầy cô tiết kiệm thời gian. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 6 Bài 3: Tạo hình ngôi nhà

    Mẫu PowerPoint Mĩ thuật 6 Bài 3: Tạo hình ngôi nhà bao gồm file PowerPoint, Word, 10 câu hỏi trắc nghiệm, giúp thầy cô tiết kiệm thời gian. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch giáo dục môn Mĩ thuật 10, 11, 12 Kết nối tri thức (Tích hợp Năng lực số)

    Kế hoạch tích hợp Năng lực số Mĩ thuật 10, 11, 12 Kết nối tri thức mới nhất giúp thầy cô tham khảo nhanh chóng hoàn thiện kế hoạch giáo dục thật chỉn chu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 6 Bài 10: Thiết kế thiệp chúc mừng

    Mẫu PowerPoint Mĩ thuật 6 Bài 10: Thiết kế thiệp chúc mừng bao gồm file PowerPoint, Word, 10 câu hỏi trắc nghiệm, giúp thầy cô tiết kiệm thời gian. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 6 Bài 4: Thiết kế quà lưu niệm

    Mẫu PowerPoint Mĩ thuật 6 Bài 4: Thiết kế quà lưu niệm bao gồm file PowerPoint, Word, 10 câu hỏi trắc nghiệm, giúp thầy cô tiết kiệm thời gian. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Sáng kiến kinh nghiệm: Ứng dụng giáo dục STEAM trong chương trình Mĩ thuật THCS

    SKKN Ứng dụng giáo dục Steam vào định hướng tạo sản phẩm mĩ thuật trong chương trình Mĩ thuật THCS giúp giáo viên hiểu rõ cách xây dựng, trình bày và triển khai một sáng kiến khoa học, logic và hiệu quả. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ câu hỏi trắc nghiệm Mĩ thuật 7 Kết nối tri thức (Cả năm)

    Trắc nghiệm Mĩ thuật 7 Kết nối tri thức có đáp án kèm theo giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo để rèn kỹ năng giải bài tập để đạt kết quả cao trong các kì thi sắp tới. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 4 Chủ đề 2: Một số dạng không gian trong tranh dân gian Việt Nam

    Mẫu PowerPoint Mĩ thuật 4 Chủ đề 2: Một số dạng không gian trong tranh dân gian Việt Nam bao gồm file PowerPoint, Word. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 5 Chủ đề 5: Những việc làm bình dị mà cao quý trong cuộc sống

    Mẫu PowerPoint Mĩ thuật 5 Chủ đề 5: Những việc làm bình dị mà cao quý trong cuộc sống bao gồm file PowerPoint, Word, với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 6 Bài 3: Khu nhà tương lai

    Mẫu PowerPoint Mĩ thuật 6 Bài 3: Khu nhà tương lai bao gồm file PowerPoint, Word, 10 câu hỏi trắc nghiệm, giúp thầy cô tiết kiệm thời gian. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 5 Chủ đề 4: Những hoạt động yêu thích ở trường em

    Mẫu PowerPoint Mĩ thuật 5 Chủ đề 4: Những hoạt động yêu thích ở trường em bao gồm file PowerPoint, Word, với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 4 Chủ đề 8: Quê hương thanh bình

    Mẫu PowerPoint Mĩ thuật 4 Chủ đề 8: Quê hương thanh bình bao gồm file PowerPoint, Word, với hiệu ứng sinh động, đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • PowerPoint Phòng chống ma túy học đường

    🖼️ Giáo dục Phòng chống ma túy học đường 2026
  • Viết bài văn kể lại một chuyến đi (tham quan một di tích lịch sử, văn hóa)

    🖼️ Dàn ý & 18 bài văn mẫu lớp 8
  • Mẫu PowerPoint Game Trung thu

    🖼️ 6 Trò chơi Trung thu 2026 bằng PowerPoint
  • Soạn bài Thực hành tiếng Việt trang 28 - Kết nối tri thức 10

    🖼️ Ngữ văn lớp 10 trang 28 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 9: Tình hình kinh tế, văn hoá, tôn giáo trong các thế kỉ XVI - XVIII

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 8: Phong trào Tây Sơn

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 7: Khởi nghĩa nông dân ở đàng ngoài thế kỉ XVIII

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 6: Công cuộc khai phá vùng đất phía nam từ thế kỉ xvi đến thế kỉ XVIII

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Lịch sử 9 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 9 tích hợp AI (Bài 1→Bài 9)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 5: Cuộc xung đột Nam - Bắc triều và Trịnh - Nguyễn

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓