download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

phân tích chiếc thuyền ngoài xa

  • 🖼️

    Mạch cảm xúc của một số tác phẩm lớp 9

    Download.vn sẽ cung cấp đến các bạn học sinh tài liệu Mạch cảm xúc của một số tác phẩm lớp 9. Mời tham khảo nội dung chi tiết dưới đây. Xếp hạng: 3,9 · 49 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị luận xã hội về tác hại của rượu (2 Dàn ý + 11 Mẫu)

    Nghị luận về tác hại của rượu gồm 11 bài văn mẫu hay nhất, giúp các em học sinh lớp 10 tham khảo, tích lũy thêm vốn từ để hoàn thành bài văn nghị luận của mình. Xếp hạng: 3,5 · 22 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu số 02/LPTB: Tờ khai lệ phí trước bạ

    Mẫu số 02/LPTB: Tờ khai lệ phí trước bạ (áp dụng đối với tài sản thuộc đối tượng chịu lệ phí trước bạ (trừ nhà, đất)) ban hành kèm theo Nghị định 20/2019/NĐ-CP ngày 21/02/2019 của Chín Phủ. Xếp hạng: 4,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi TOEFL năm 2002

    Đề thi TOEFL tháng 01, tháng 05, tháng 08 và tháng 10 năm 2002. Mời các bạn tham khảo. Xếp hạng: 4 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết bài luận thuyết phục người khác từ bỏ thói quen bình luận ác ý trên mạng xã hội

    Viết bài văn (500 chữ) khuyên người khác từ bỏ thói quen bình luận ác ý trên mạng xã hội mang đến bài văn mẫu cực hay, ấn tượng nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Đoạn văn suy nghĩ về Làm thế nào để không bị tụt hậu so với xã hội hiện nay?

    Đoạn văn suy nghĩ về Làm thế nào để không bị tụt hậu so với xã hội hiện nay mang đến đoạn văn mẫu hay được xây dựng đầy đủ, mạch lạc, rõ ràng từng phần các bạn có thể dễ dàng lựa chọn tham khảo cho bài văn của mình sắp viết. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Hai quan niệm về gia đình và xã hội Chân trời sáng tạo

    Soạn bài Hai quan niệm về gia đình và xã hội Chân trời sáng tạo là tài liệu giúp chuẩn bị bài nhanh chóng và đầy đủ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Trắc nghiệm Sinh học 12 Bài 40 (Có đáp án)

    Trắc nghiệm Sinh học 12 bài 40 bao gồm 30 câu hỏi trắc nghiệm xoay quanh kiến thức về Quần xã sinh vật và một số đặc trưng cơ bản của quần xã. Thông qua tài liệu này giúp các em học sinh lớp 12 có thêm nhiều tư liệu ôn tập, trau dồi kiến thức để đạt kết quả cao trong kì thi THPT Quốc gia 2022 sắp tới. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Tự nhiên và xã hội 2 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Học kì 2)

    PowerPoint Tự nhiên và xã hội 2 sách Kết nối tri thức bao gồm các bài giảng trong học kì 2, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 2 Bài 11: Hoạt động mua bán hàng hóa

    Mẫu PowerPoint Tự nhiên và xã hội 2 Bài 11: Hoạt động mua bán hàng hóa được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định 673/QĐ-LĐTBXH

    Quyết định 673/QĐ-LĐTBXH của Bộ Lao động Thương binh và Xã hội ngày 31 tháng 05 năm 2012 về việc thu hồi Giấy phép hoạt động dịch vụ đưa người lao động đi làm việc ở nước ngoài. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Bài 17: Thế giới động vật quanh em

    Mẫu PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Bài 17: Thế giới động vật quanh em được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 2 Bài 11: Tham gia giao thông an toàn

    Mẫu PowerPoint Tự nhiên và xã hội 2 Bài 11: Tham gia giao thông an toàn được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Tự nhiên và xã hội 2 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Học kì 1)

    PowerPoint Tự nhiên và xã hội 2 sách Kết nối tri thức bao gồm các bài giảng trong học kì 1, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Bài 11: Hoạt động sản xuất ở địa phương em

    Mẫu PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Bài 11: Hoạt động sản xuất ở địa phương em được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 2 Bài 12: Hoạt động mua bán hàng hoá

    Mẫu PowerPoint Tự nhiên và xã hội 2 Bài 12: Hoạt động mua bán hàng hoá được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 2 Bài 13: Ôn tập chủ đề cộng đồng địa phương

    Mẫu PowerPoint Tự nhiên và xã hội 2 Bài 13: Ôn tập chủ đề cộng đồng địa phương được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Bài 15: Lá, thân, rễ của thực vật

    Mẫu PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Bài 15: Lá, thân, rễ của thực vật được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Bài 26: Bốn phương trong không gian

    Mẫu PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Bài 26: Bốn phương trong không gian được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 2 Bài 15: Động vật sống ở đâu

    Mẫu PowerPoint Tự nhiên và xã hội 2 Bài 15: Động vật sống ở đâu được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Ôn tập Chủ đề trường học

    Mẫu PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Ôn tập Chủ đề trường học được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 2 Bài 19: Cơ quan vận động

    Mẫu PowerPoint Tự nhiên và xã hội 2 Bài 19: Cơ quan vận động được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Bài 14: Ôn tập chủ đề Cộng đồng địa phương

    Mẫu PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Bài 14: Ôn tập chủ đề Cộng đồng địa phương được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 2 Bài 14: Thực vật sống ở đâu

    Mẫu PowerPoint Tự nhiên và xã hội 2 Bài 14: Thực vật sống ở đâu được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 14: Nhà nước Văn Lang - Âu Lạc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 13: Giao lưu văn hóa ở Đông Nam Á từ đầu Công nguyên đến thế kỉ X

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 12: Sự hình thành và bước đầu phát triển của các vương quốc phong kiến ở Đông Nam Á (từ thế kỉ VII đến thế kỉ X)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 11: Các quốc gia sơ kì ở Đông Nam Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 10: Hy Lạp và La Mã cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 9: Trung Quốc cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Chia sẻ một trải nghiệm về nơi em sống hoặc từng đến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Viết bài văn tả cảnh sinh hoạt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Cửu Long Giang ta ơi

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓