download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên

toán lớp 6

  • 🖼️

    Toán 6 Bài 6: Lũy thừa với số mũ tự nhiên

    Giải Toán 6 Bài 6: Lũy thừa với số mũ tự nhiên giúp các em học sinh lớp 6 trả lời toàn bộ câu hỏi trong SGK Toán 6 Tập 1 Kết nối tri thức trang 22, 23, 24. Xếp hạng: 4,4 · 725 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 6 Bài 7: Thứ tự thực hiện các phép tính

    Giải Toán 6 Bài 7: Thứ tự thực hiện các phép tính giúp các em học sinh lớp 6 giải các bài tập trong SGK Toán 6 Tập 1 Kết nối tri thức trang 25, 26. Xếp hạng: 4,3 · 366 phiếu bầu
  • Bài tập Toán lớp 6
  • Toán 6 Kết nối tri thức
  • Toán 6 Chân trời sáng tạo
  • Toán 6 Cánh Diều
  • Bài giảng điện tử lớp 6
  • Lớp 6
  • Đề thi học kì 1 Lớp 6
  • Đề thi giữa kì 1 lớp 6
  • Đề thi giữa kì 2 lớp 6
  • Đề thi học kì 2 Lớp 6
  • 🖼️

    Toán 6 Bài 10: Số nguyên tố. Hợp số. Phân tích một số ra thừa số nguyên tố

    Giải Toán 6 Bài Bài 10: Số nguyên tố, hợp số, phân tích một số ra thừa số nguyên tố giúp các em học sinh lớp 6 nhanh chóng trả lời các câu hỏi SGK Toán 6 CTST tập 1 trang 31, 32, 33, 34. Xếp hạng: 4,1 · 180 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 6 Bài 2: Cách ghi số tự nhiên

    Giải Toán 6 bài 2: Cách ghi số tự nhiên giúp các em học sinh lớp 6 tham khảo, nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi SGK Toán 6 Tập 1 KNTT trang 9, 10, 11, 12. Xếp hạng: 4,5 · 50 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 6 Bài 1: Tập hợp

    Giải Toán 6 bài 1: Tập hợp giúp các em học sinh lớp 6 dễ dàng trả lời toàn bộ câu hỏi và bài tập trong SGK Toán 6 Tập 1 KNTT. Xếp hạng: 4,5 · 84 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Toán 6 sách Chân trời sáng tạo (Cả năm)

    Kế hoạch bài dạy Toán lớp 6 sách Chân trời sáng tạo cả năm mang tới đầy đủ các bài soạn trong cả năm học. Mời thầy cô cùng theo dõi! Xếp hạng: 4,6 · 17 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Toán 6 sách Cánh diều (Cả năm)

    Bài giảng điện tử môn Toán 6 sách Cánh diều bao gồm đầy đủ các bài giảng trong cả năm học, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint. Xếp hạng: 4,4 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Toán 6 sách Cánh diều (Cả năm)

    Giáo án Toán 6 sách Cánh diều bao gồm các bài soạn trong cả năm học, giúp thầy cô tham khảo để có thêm nhiều kinh nghiệm xây dựng kế hoạch bài dạy môn Toán 6. Xếp hạng: 5 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Toán 6 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 2)

    Giáo án Toán 6 sách Chân trời sáng tạo - Học kì 2 là tài liệu rất hữu ích, được biên soạn bám sát chương trình SGK Toán 6 CTST. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Toán 6 sách Cánh diều (Học kì 1)

    PowerPoint Toán 6 Cánh diều mang tới các bài giảng trong học kì 1, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với nhiều hiệu ứng đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 6 Bài 6: Lũy thừa với số mũ tự nhiên

    Mẫu PowerPoint Toán 6 Bài 6: Lũy thừa với số mũ tự nhiên bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo để tiết kiệm khá nhiều thời gian. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 6 Bài 7: Thứ tự thực hiện các phép tính

    Mẫu PowerPoint Toán 6 Bài 7: Thứ tự thực hiện các phép tính bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo để tiết kiệm khá nhiều thời gian. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 6 Bài 4: Phép cộng và phép trừ số tự nhiên

    Mẫu PowerPoint Toán 6 Bài 4: Phép cộng và phép trừ số tự nhiên bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 6: Luyện tập chung trang 27

    Mẫu PowerPoint Toán 6 Luyện tập chung trang 27 bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo để tiết kiệm khá nhiều thời gian, công sức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 6 Bài 2: Cách ghi số tự nhiên

    Mẫu PowerPoint Toán 6 Bài 2: Cách ghi số tự nhiên bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo để tiết kiệm khá nhiều thời gian, công sức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 6: Luyện tập chung trang 21

    Mẫu PowerPoint Toán 6 Luyện tập chung trang 21 bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo để tiết kiệm khá nhiều thời gian. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Toán 6 sách Cánh diều (Học kì 2)

    PowerPoint Toán 6 Cánh diều mang tới các bài giảng trong học kì 2, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với nhiều hiệu ứng đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 6 Bài 3: Thứ tự trong tập hợp các số tự nhiên

    Mẫu PowerPoint Toán 6 Bài 3: Thứ tự trong tập hợp các số tự nhiên bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Toán 6 sách Cánh diều (Học kì 2)

    Giáo án Toán 6 sách Cánh diều - Học kì 2 là tài liệu rất hữu ích, được biên soạn bám sát chương trình SGK Toán 6 CD. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Toán 6 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Giáo án Toán 6 sách Chân trời sáng tạo - Học kì 1 là tài liệu rất hữu ích, được biên soạn bám sát chương trình SGK Toán 6 CTST. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 6 Bài 1: Tập hợp

    Mẫu PowerPoint Toán 6 Bài 1: Tập hợp bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo để tiết kiệm khá nhiều thời gian, công sức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 6 Bài 5: Phép nhân và phép chia số tự nhiên

    Mẫu PowerPoint Toán 6 Bài 5: Phép nhân và phép chia số tự nhiên bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Toán 6 sách Cánh diều (Học kì 1)

    Giáo án Toán 6 sách Cánh diều - Học kì 1 là tài liệu rất hữu ích, được biên soạn bám sát chương trình SGK Toán 6 CD. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề kiểm tra 1 tiết chương II Số học lớp 6 (8 đề)

    Bộ đề kiểm tra 1 tiết chương II Số học lớp 6 giúp cho các bạn củng cố được kiến thức thông qua việc giải những bài tập trong bài kiểm tra. Thông qua tài liệu này giúp các bạn làm quen với các dạng bài tập nhằm chuẩn bị cho kỳ thi học kì 2 sắp tới. Xếp hạng: 3,3 · 54 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • PowerPoint game khởi động Đạo đức 5

    🖼️ Trò chơi khởi động Đạo đức 5 Kết nối tri thức
  • Soạn bài Gặp lá cơm nếp - Kết nối tri thức 7

    🖼️ Ngữ văn lớp 7 trang 43 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Soạn bài Thiên Trường vãn vọng Kết nối tri thức

    🖼️ Ngữ văn lớp 8 trang 43 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Soạn bài Tây Tiến Kết nối tri thức

    🖼️ Ngữ văn lớp 12 trang 44 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Soạn bài Tràng giang Kết nối tri thức

    🖼️ Ngữ văn lớp 11 trang 59 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Tóm tắt truyện Bài học đường đời đầu tiên (30 mẫu)

    🖼️ Mẫu tóm tắt Bài học đường đời đầu tiên hay nhất
  • Giáo án Tiếng Anh 1, 2, 3, 4, 5 Global Success tích hợp Năng lực số (Cả năm)

    🖼️ Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh lớp 1, 2, 3, 4, 5
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 2 Tuần 8: Quý trọng đồng tiền

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 2 tích hợp AI
  • Soạn bài Thu hứng - Kết nối tri thức 10

    🖼️ Ngữ văn lớp 10 trang 47 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 2 Tuần 7: Gọn gàng, ngăn nắp

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 2 tích hợp AI

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status