download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

cuộc chia tay của những con búp bê

  • 🖼️

    Nghị luận xã hội về lối sống đẹp hay nhất

    Suy nghĩ về vấn đề lẽ sống đẹp của con người gồm 30 mẫu cực chất dưới đây được viết rất hay với văn phong rõ ràng, dễ hiểu gồm cả bài làm ngắn gọn và đầy đủ để các em tham khảo. Xếp hạng: 3,6 · 188 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn tưởng tượng về cuộc trò chuyện của em với mây và sóng

    Download.vn sẽ cung cấp Bài văn mẫu lớp 6: Viết đoạn văn tưởng tượng về cuộc trò chuyện của em với mây và sóng. Mời tham khảo nội dung chi tiết dưới đây. Xếp hạng: 3,8 · 357 phiếu bầu
  • 🖼️

    Suy nghĩ của em về hiện tượng háo danh và bệnh thành tích

    Tài liệu Bài văn mẫu lớp 8: Suy nghĩ của em về hiện tượng háo danh và bệnh thành tích, sẽ giúp ích cho học sinh trong quá trình học tập môn Ngữ văn. Xếp hạng: 3,9 · 129 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tuyển tập thơ về chủ đề giao thông cho trẻ Mầm non

    Tuyển tập thơ về chủ đề giao thông cho trẻ Mầm non bao gồm 15 bài thơ về An toàn giao thông, cùng 2 truyện ngắn hay. Qua đó, giúp các bé học luật giao thông, cũng như hiểu rõ hơn việc nghiêm chỉnh chấp hành luật giao thông. Xếp hạng: 2,3 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị luận về câu nói của Reggie Leach “Phải biến mình thành một ngọn lửa, ta mới có thể làm bừng lên ánh sáng của thành công" (Dàn ý + 3 mẫu)

    Tài liệu tham khảo Bài làm văn mẫu lớp 9: Nghị luận về câu nói của Reggie Leach “Phải biến mình thành một ngọn lửa, ta mới có thể làm bừng lên ánh sáng của thành công”, bao gồm dàn ý chi tiết và 3 bài văn mẫu. Hy vọng tài liệu trên có thể giúp ích được cho bạn đọc trong quá trình làm các bài văn nghị luận xã hội. Xếp hạng: 3,8 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết thư hỏi thăm về tình hình của người nhận thư

    Tài liệu Tập làm văn lớp 3: Viết thư hỏi thăm về tình hình của người nhận thư, được giới thiệu sẽ giúp ích cho các bạn học sinh. Xếp hạng: 4 · 248 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Nghị luận về câu Không có bạn bè vĩnh viễn, không có kẻ thù vĩnh viễn

    Download.vn mời bạn đọc tham khảo Bài văn mẫu lớp 12: Nghị luận về câu “Không có bạn bè vĩnh viễn, không có kẻ thù vĩnh viễn. Chỉ có lợi ích quốc gia là vĩnh viễn". Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị luận về ý kiến Văn học có khả năng nhân đạo hóa con người (Dàn ý + 3 mẫu)

    Bài văn mẫu lớp 12: Nghị luận về ý kiến Văn học có khả năng nhân đạo hóa con người là tài liệu vô cùng hữu ích giúp cho các bạn học sinh có thêm cách viết văn nghị luận xã hội, mời quý thầy cô và các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3,5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tả một cảnh đẹp của Việt Nam (18 mẫu)

    Tập làm văn lớp 2: Tả một cảnh đẹp của Việt Nam, bao gồm 18 đoạn văn mẫu, giúp ích cho bạn đọc khi làm bài tập làm văn. Xếp hạng: 4,4 · 93 phiếu bầu
  • 🖼️

    Địa lí 6 Bài 7: Chuyển động tự quay quanh trục của Trái Đất và hệ quả

    Giải Địa lí lớp 6 Bài 7: Chuyển động tự quay quanh trục của Trái Đất và hệ quả giúp các em học sinh lớp 6 trả lời toàn bộ các câu hỏi SGK Địa lí 6 trang 118, 119, 120, 121 sách Kết nối tri thức với cuộc sống. Xếp hạng: 3,6 · 29 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Mama boy

    Mama boy là ca khúc nhạc pop mới nhất của nữ ca sĩ Amee và được nhạc sĩ Hứa Kim Tuyền sáng tác. Sau đây, Download.vn xin giới thiệu đến cho tất cả các bạn cùng đón xem MV và lời của bài hát này. Xếp hạng: 4,6 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Alibaba và bốn mươi tên cướp (Có file nghe MP3)

    Truyện Alibaba và bốn mươi tên cướp là một trong những truyện đặc sắc nhất trong bộ truyện Nghìn lẻ một đêm của Ba Tư. Sau đây mời các bé cùng thưởng thức câu chuyện nhé. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn kết bạn trong Mini World Royale

    Cũng giống với những tựa game online khác thì Mini World Royale cũng cho phép những người chơi trở thành bạn bè của nhau. Sau đây, chúng tôi xin mời các bạn cùng theo dõi bài viết hướng dẫn kết bạn trong Mini World Royale. Xếp hạng: 4,6 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Phân tích bài thơ Cảm hoài của Đặng Dung

    Văn mẫu lớp 12: Phân tích bài thơ Cảm hoài của Đặng Dung là tài liệu tham khảo vô cùng hữu ích dành cho bạn đọc. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Khoa học lớp 5 Bài 65: Tác động của con người đến môi trường rừng

    Giải bài tập Khoa học 5 Bài 65: Tác động của con người đến môi trường rừng giúp các em học sinh lớp 5 tổng hợp toàn bộ kiến thức lý thuyết quan trọng, biết cách trả lời các câu hỏi trong sách giáo khoa Khoa học 5 trang 134, 135. Xếp hạng: 4,4 · 13 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách sử dụng sổ tiêm chủng trên Zalo

    Zalo không chỉ là ứng dụng chat, nhắn tin, gọi điện miễn phí, mà còn cho phép người dùng dễ dàng tra cứu thông tin sức khỏe, lịch cắt điện, địa điểm tiêm chủng, địa điểm vui chơi, tra cứu tiền điện... một cách dễ dàng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đoạn văn phân tích chi tiết Héc-to lừng danh cúi xuống ôm con trai vào lòng

    Viết đoạn văn về chi tiết Héc-to cúi xuống ôm con trai vào lòng giúp các bạn tham khảo để biết cách trả lời câu hỏi trang 104 Ngữ văn 10 Kết nối tri thức. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích đánh giá chủ đề và đặc sắc nghệ thuật của truyện Đến chết vẫn hà tiện

    Viết bài văn nghị luận phân tích, đánh giá truyện Đến chết vẫn hà tiện mang đến gợi ý cách viết chi tiết để các bạn tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nói về một việc học sinh cần làm để cùng "ra biển lớn", hội nhập với bè bạn năm châu

    Nói về một việc học sinh cần làm để cùng "ra biển lớn", hội nhập với bè bạn năm châu gồm 2 mẫu hay, đặc sắc nhất. Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI Phòng chống tác hại của thuốc lá (2 mẫu)

    Video AI Phòng chống tác hại của thuốc lá gồm 2 mẫu, với hình ảnh đẹp mắt, âm thanh sống động, dưới dạng câu chuyện hoạt hình vui nhộn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 Bài 4: Nguyên Hồng - nhà văn của những người cùng khổ

    Mẫu PowerPoint Ngữ văn 6 Bài 4: Nguyên Hồng - nhà văn của những người cùng khổ bao gồm file PowerPoint, Word, 10 câu hỏi trắc nghiệm. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Ngữ văn 7 Bài 6: Con mối và con kiến

    Giáo án tích hợp năng lực số Ngữ văn 7 Bài 6: Con mối và con kiến được trình bày dưới dạng File Word, PDF thiết kế khoa học, bám sát yêu cầu cần đạt của Chương trình GDPT 2018. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tóm tắt, bố cục, nội dung chính của văn bản Hội lồng tồng

    Tóm tắt, bố cục, nội dung chính của văn bản Hội lồng tồng là tài liệu tham khảo hữu ích cho bạn đọc. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Viết đoạn văn ngắn giới thiệu về bài thơ Nói với con (2 mẫu)

    Viết đoạn văn ngắn giới thiệu về bài thơ Nói với con là tài liệu tham khảo hữu ích được giới thiệu đến bạn đọc. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Tiếng Việt 2 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 2 tích hợp AI (Bài 1-12)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 6: Một giờ học

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 5: Em có xinh không?

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 4: Làm việc thật là vui

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 3: Niềm vui của Bi và Bống

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 2: Ngày hôm qua đâu rồi?

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 1: Tôi là học sinh lớp 2

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 2 Bài 12: Danh sách học sinh

    🖼️ Video AI Tiếng Việt lớp 2
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 2 Bài 11: Cái trống trường em

    🖼️ Video AI Tiếng Việt lớp 2
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 2 Bài 10: Thời khóa biểu

    🖼️ Video AI Tiếng Việt lớp 2

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓