download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

sinh hoạt chuyên môn

  • 🖼️

    Tổng hợp chuyên đề môn Toán lớp 7 học kỳ 2

    Download.vn xin giới thiệu đến các bạn tài liệu Tổng hợp chuyên đề môn Toán lớp 7 học kỳ 2 được chúng tôi tổng hợp và đăng tải ngay sau đây. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 2,8 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Vật lí trường THPT Chuyên Lương Văn Chánh, Đắk Lắk

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Vật lí Chuyên Lương Văn Chánh có đáp án kèm theo giúp em ôn luyện, củng cố kiến thức thật tốt. Xếp hạng: 4,7 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Ngữ văn trường THPT Chuyên Trần Phú, Hải Phòng

    Đề thi thử THPT Quốc gia 2025 môn Ngữ văn trường THPT Chuyên Trần Phú có đáp án giải chi tiết kèm theo giúp các bạn học sinh thuận tiện so sánh đối chiếu với bài làm của mình. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Toán trường THPT Chuyên Biên Hòa, Hà Nam

    Đề thi thử THPT Quốc gia 2025 môn Toán trường THPT Chuyên Biên Hòa, Hà Nam là tài liệu vô cùng hữu ích, giúp các bạn ôn tập nắm được cấu trúc đề thi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Ngữ văn trường THPT Chuyên Hùng Vương, Phú Thọ

    Đáp án đề thi thử tốt nghiệp THPT 2025 môn Ngữ văn trường THPT Chuyên Hùng Vương giúp các bạn học sinh thuận tiện so sánh đối chiếu kết quả với bài làm của mình. Xếp hạng: 4,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Tiếng Anh trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc

    Đề thi thử THPT Quốc gia 2025 môn Tiếng Anh trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc, có đáp án, giúp các bạn học sinh có thêm nhiều tài liệu tham khảo để luyện giải đề. Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 môn Sinh học - Đề 1

    Đề thi thử học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 môn Sinh học - Đề 1 Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Ngữ văn trường THPT chuyên Lê Khiết, Quãng Ngãi

    Đáp án đề thi thử tốt nghiệp THPT 2026 môn Văn trường THPT Chuyên Lê Khiết giúp các bạn thuận tiện ôn tập đạt kết quả cao trong kì thi sắp tới. Xếp hạng: 1 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Ngữ văn trường THPT Chuyên Biên Hòa, Hà Nam

    Đề thi thử THPT Quốc gia 2025 môn Ngữ văn trường THPT Chuyên Biên Hòa Hà Nam có đáp án giải chi tiết kèm theo giúp các bạn học sinh thuận tiện so sánh đối chiếu với bài làm của mình. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh trường THPT Chuyên Khoa học Tự nhiên, Hà Nội

    Đề thi thử THPT Quốc gia 2026 môn Tiếng Anh trường THPT Chuyên Khoa học tự nhiên - Lần 2, có đáp án kèm theo giúp em ôn luyện, củng cố kiến thức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Tiếng Anh trường THPT Chuyên Quang Trung, Bình Phước

    Đề thi thử THPT Quốc gia 2025 môn Tiếng Anh trường THPT Chuyên Quang Trung, Bình Phước có đáp án, giúp các bạn học sinh có thêm nhiều tài liệu tham khảo. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Vật lí trường THPT Chuyên Khoa học Tự nhiên, Hà Nội

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Vật lí trường THPT Chuyên Khoa học Tự nhiên, Hà Nội, có đáp án, giúp các em học sinh có thêm nhiều tài liệu tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Địa lí trường THPT Chuyên Biên Hòa, Hà Nam

    Đáp án đề thi thử tốt nghiệp THPT 2025 môn Địa lí trường THPT Chuyên Biên Hòa giúp các bạn học sinh thuận tiện so sánh đối chiếu kết quả với bài làm của mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh trường THPT Chuyên Lương Văn Chánh, Đắk Lắk

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh Chuyên Lương Văn Chánh gồm 8 mã đề, có đáp án kèm theo giúp em ôn luyện. Xếp hạng: 4,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Ngữ văn trường THPT Chuyên Hà Tĩnh

    Đáp án đề thi thử tốt nghiệp THPT 2026 môn Văn trường THPT Chuyên Hà Tĩnh giúp các bạn thuận tiện ôn tập đạt kết quả cao trong kì thi sắp tới. Xếp hạng: 2,2 · 13 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 môn Sinh học - Đề 2

    Đề thi thử học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 môn Sinh học - Đề 2 Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Lịch sử trường THPT Chuyên Hùng Vương, Phú Thọ

    Đề thi thử THPT Quốc gia 2025 môn Lịch sử trường THPT Chuyên Hùng Vương có đáp án giải chi tiết kèm theo giúp các bạn học sinh thuận tiện so sánh đối chiếu với bài làm của mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Hóa học trường THPT Chuyên Trần Phú, Hải Phòng

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Hóa học THPT Chuyên Trần Phú, Hải Phòng, có đáp án, giúp em ôn luyện, củng cố kiến thức thật tốt. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Địa lí trường THPT Chuyên Hùng Vương, Phú Thọ

    Đáp án đề thi thử tốt nghiệp THPT 2025 môn Địa lí trường THPT Chuyên Hùng Vương giúp các bạn học sinh thuận tiện so sánh đối chiếu kết quả với bài làm của mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Giáo dục Kinh tế và Pháp luật trường THPT Chuyên Hùng Vương, Phú Thọ

    Đề thi thử THPT Quốc gia 2025 môn GDKT&PL trường THPT Chuyên Hùng Vương có đáp án giải chi tiết kèm theo giúp các bạn học sinh thuận tiện so sánh đối chiếu với bài làm của mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh trường THPT Chuyên Hạ Long, Quảng Ninh

    Đề thi thử THPT Quốc gia 2026 môn Tiếng Anh trường THPT Chuyên Hạ Long, Quảng Ninh - Lần 1, có đáp án kèm theo giúp em ôn luyện. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Sáng kiến kinh nghiệm: Biện pháp giáo dục đạo đức cho học sinh thông qua hoạt động Đội ở trường THCS

    Sáng kiến kinh nghiệm: Biện pháp giáo dục đạo đức cho học sinh thông qua hoạt động Đội ở trường THCS giúp quý thầy cô nhanh chóng hoàn thiện sáng kiến cho riêng mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiểu luận: Tìm hiểu hoạt động Logistics của FedEx

    Tiểu luận "Tìm hiểu hoạt động Logistics của FedEx" phân tích hệ thống logistics toàn cầu của FedEx, từ quản lý chuỗi cung ứng, công nghệ theo dõi đến mạng lưới vận chuyển quốc tế, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Biên bản nghiệm thu và thanh lý hợp đồng thuê khoán chuyên môn

    Download.vn xin gửi đến bạn đọc Mẫu biên bản nghiệm thu, thanh lý hợp đồng thuê khoán chuyên môn, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 12: Danh sách học sinh

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 11: Cái trống trường em

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 10: Thời khóa biểu

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 9: Cô giáo lớp em

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 8: Cầu thủ dự bị

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 7: Cây xấu hổ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Tiếng Việt 2 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 2 tích hợp AI (Bài 1-12)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 6: Một giờ học

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 5: Em có xinh không?

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 4: Làm việc thật là vui

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓